ಶ್ರೀ . ಸಾಧಿಕ್ , ಮೆಕಾನಿಕ್ ಗ್ರೇಡ್ – 2 , ಬೆಸ್ಕಾಂ ಮುನಿರಾಬಾದ್ ಸಬ್ ಡಿವಿಷನ್ ಕಛೇರಿ ರವರು ಫಿರ್ಯಾದುದಾರರಿಂದ ಲಂಚದ ಹಣ ರೂ . 2 , 000 / – ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕೊಪ್ಪಳ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರ ನಿಗ್ರಹ ದಳ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದಿರುತ್ತಾರೆ .

ದಿನಾಂಕ : 05 / 01 / 2019 ಕೊಪ್ಪಳ ತಾಲೂಕು ಇಂಡರಗಿ ಗ್ರಾಮದ ನಿವಾಸಿಯವರ ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಫಾರ್‌ಮರ್ ಸುಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದರಿಂದ ಹೊಸ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್‌ಮರ್‌ನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲು ಕೋರಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿರುತ್ತಾರೆ . ಶ್ರೀ . ಜಗದೀಶ , ಜೆಇ , ಎಇಇ ಜೆಸ್ಕಾಂ ಕಛೇರಿ , ಮುನಿರಾಬಾದ್ ರವರು ಹೊಸ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್‌ಮರ್ ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲು ರೂ . 5 , 000 / – ಗಳ ಲಂಚದ ಹಣಕ್ಕೆ ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ . ಶ್ರೀ . ಸಾಧಿಕ್ , ಮೆಕಾನಿಕ್ ಗ್ರೇಡ್ – 2 , ಬೆಸ್ಕಾಂ ಮುನಿರಾಬಾದ್ ಸಬ್ ಡಿವಿಷನ್ ಕಛೇರಿ ರವರು ಫಿರ್ಯಾದುದಾರರಿಂದ ಲಂಚದ ಹಣ ರೂ . 2 , 000 / – ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕೊಪ್ಪಳ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರ ನಿಗ್ರಹ ದಳ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದಿರುತ್ತಾರೆ . ಲಂಚದ ಹಣವನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ . ಶ್ರೀ . ಜಗದೀಶ . . ಜೆಇ ಹಾಗೂ ಶ್ರೀ . ಸಾಧಿಕ್ , ಮೆಕಾನಿಕ್ ಗ್ರೇಡ್ – 2 ಇವರುಗಳನ್ನು ದಸ್ತಗಿರಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ . ತನಿಖೆ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ .

City Tiday News

(Tj vision media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s