ಮಾದಕ ವಸ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರರ ಬಂಧನ ಎಲ್ . ಎಸ್ . 18 ಕ್ಲಿಪ್‌ಗಳು ಮತ್ತು 10 ಕೆ . ಜಿ ಗಾಂಜಾ ವಶ

ಸುದ್ದಗುಂಟೆಪಾಳ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಸರಹದ್ದು ಎಸ್ . ಜಿ . ಪಾಳ್ಯ , ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ , ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಥೇಟರ್ ಹತ್ತಿರ , ನಿಷೇದಿತ ಮಾದಕ ವಸ್ತು ಎಲ್ . ಎಸ್ . ಮತ್ತು ಗಾಂಜಾ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಭಾದಾರರಿಂದ ಬಂದ ಖಚಿತ ಮಾಹಿತಿ ಮೇರೆಗೆ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ .

ಆಗ್ನೆಯ ವಿಭಾಗ ( ಸುದ್ದಗುಂಟೆಪಾಳ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ) ಮಾದಕ ವಸ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರರ ಬಂಧನ ಎಲ್ . ಎಸ್ . 18 ಕ್ಲಿಪ್‌ಗಳು ಮತ್ತು 10 ಕೆ . ಜಿ ಗಾಂಜಾ ವಶ

ಎ ) ಜುನೇದ್ ಅಹಮ್ಮದ್ ಬಿನ್ ಮುಸ್ತಫ , ಎಸ್ . ಎಂ 24 ವರ್ಷ , ವಾಸ : ನಂ . 24 , ಸತ್ವಯಾ ಮಸೀದಿ , ನ್ಯೂಂಗುರಪ್ಪನಪಾಳ್ಯ , ಬೆಂಗಳೂರು .

ಎ2 ) ನೀಲಕಂಠನ್ ಅನ್ ಲವ್ ನಾರಾಯಣನ್ 9 ವರ್ಷ , ವಾಸ : ಪುದಿಯಾದತ್ ಹೌಸ್ , ಆರ್ಥಾಬ್ ವಿಲೇಜ್ , ಗುರುವಾಯು ಮುನ್ಸಿಪಾಲ್ಟಿ , ತ್ರಿಶೂರ್ ಜಿಲ್ಲೆ . ಕೇರಳಾ ರಾಜ್ಯ . ಜುನೇದ್ ಅಹಮ್ಮದ್ ಎಂಬ ಆರೋಪಿಯು ಈ ಹಿಂದೆ ಮೈಕೋ ಲೇಔಟ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಮೊ . ನಂ . 330 / 2018 ಕಲಂ . 20 ( 0 ) ( ಸಿ ) ಎನ್ . ಡಿ . ಪಿ . ಎಸ್ ಆಕ್ಸ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧನಕ್ಕೊಳಪಟ್ಟು ಡಿಸೆಂಬರ್ – 2018ರಲ್ಲಿ ಜಾಮೀನು ಪಡೆದು ಅಡುಗಡೆಯಾಗಿ ಬಂದು ಮೋಜಿನ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಮಾದಕ ವಸ್ತುಗಳಾದ ಎಲ್ . ಎಸ್ . ಮತ್ತು ಗಾಂಜಾವನ್ನು ಆಂದ್ರಪ್ರದೇಶದ ಕರ್ನೂಲ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬಂದು ಕಾಲೇಜು ವಿಧ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಪಿ . ಜಿ ಹಾಸ್ಟೆಲ್‌ಗಳ ವಾಸಿಗಳಿಗೆ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಕೊಂಡಿದ್ದನು . ಈ ಬಗ್ಗೆ ಖಚಿತ ಮಾಹಿತಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ದಸ್ತಗಿರಿಮಾಡಿ ಅವರುಗಳಿಂದ 6 ಲಕ್ಷ 50 ಸಾವಿರ ಬೆಲೆ ಬಾಳುವ ಮಾದಕ ವಸ್ತು ಎಲ್ . ಎಸ್ . ಡಿ 18 ಇಪ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 10 ಕೆ . ಜಿ ಗಾಂಜಾವನ್ನು ಅಮಾನತ್ತು ಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿರುತ್ತಾರೆ , ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಆಗ್ನೆಯ ವಿಭಾಗದ ಉಪ ಪೊಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್ ರವರಾದ ಡಾ : ಎಂ . , ಬೋರಅಂಗಯ್ಯ , ಐಪಿಎಸ್ ಮತ್ತು ಮೈಕೋ ಲೇಔಟ್ ಉಪ ವಿಭಾಗದ ಸಹಾಯಕ ಪೋಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್ ಶ್ರೀಎಂ . ಎನ್ . ಕರಿಬಸವನಗೌಡ ರವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಗುಂಟೆಪಾಳ್ಯ ಪೋಲಿಸ್ ಠಾಣೆ ಪೊಲೀಸ್ ಇನ್ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯವರ ತಂಡ ಕಾರ್ಯಚರಣೆ ನಡೆಸಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ . ಈ ಯಶಸ್ವಿ ಕಾರ್ಯಚರಣೆಯನ್ನು ಮಾನ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್ ರವರು ಪ್ರಶಂಸಿರುತ್ತಾರೆ .

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s