ದೇಶಾಧ್ಯಾಂತ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ , ಪರಿಶಿಷ್ಠ ವರ್ಗದ ಜನರ ಮೇಲೆ ಮಿತಿಮೀರಿದ ದೌರ್ಜನ್ಯಗಳು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಮುಸ್ಲಿಮರನ್ನು ಗೋಹತ್ಯ ನೆಪದಲ್ಲಿ ಕೊಲೆ , ದೌರ್ಜನ್ಯ

ದಿನಾಂಕ : 14 – 02 – 2019

ಅಖಿಲ ಭಾರತ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ , ಪಂಗಡ , ಹಿಂದುಳಿದ ಮತ್ತು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ , ಕಾರ್ಮಿಕ ಕಲ್ಯಾಣಗಳ ಒಕ್ಕೂಟ , ನವದೆಹಲಿ , ದಿನಾಂಕ : 31 03 – 2019 ರಂದು ಮದ್ಯಾಹ್ನ ನವದೆಹಲಿಯ ಜೆಂತರ್ ಮಂತರ್ ನಲ್ಲ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ : 3 ಗಂಟೆಯಿಂದ ಪ್ರತಿಭಟನ ಧರಣಿ ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ . ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ರೀ ಆರ್ . ಎನ್ . ಚಂಡೋಲಿಯ , ಮಹಾಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ , ಕೆ . ನಾಗೇಶ್ವರ ರಾವ್ , ಕೋಷಾಧ್ಯಕ್ಷ , ಎಂ . ಎಸ್ . ಮೀನ ರವರು ದರಣಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರನ್ನು ಸಂಘಟಿಸಲು ರಾಷ್ಟ್ರಾಧ್ಯಾಂತ ಎಲ್ಲಾ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ದರಣಿಗೆ ಅಣಿಯಾಗುವಂತೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಲು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ .

ದೇಶಾಧ್ಯಾಂತ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ , ಪರಿಶಿಷ್ಠ ವರ್ಗದ ಜನರ ಮೇಲೆ ಮಿತಿಮೀರಿದ ದೌರ್ಜನ್ಯಗಳು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಮುಸ್ಲಿಮರನ್ನು ಗೋಹತ್ಯ ನೆಪದಲ್ಲಿ ಕೊಲೆ , ದೌರ್ಜನ್ಯ , ಎಸಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ . ಯಾರ ಮೇಲು ಕಠಿಣ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳದಿರುವುದು ವಿಷಾದನೀಯ . ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕೋಟಿ ಉದ್ಯೋಗ್ಯದ ಭರವಸೆ ಇಡೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲರಾಗಿ ಇಂದು ಪಿ . ಹೆಚ್ . ಡಿ ಮಾಡಿರುವ ಯುವಕ 2ನೇ ದರ್ಜೆ ಕೆಲಕಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಹಾಕುವುದು ಅಮಾನವೀಯ . ಯುವಕರಿಗೆ ಬಡ್ಲೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬರವಸೆ ನೀಡದಿರುವುದು , 10 ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಕಟಿಸಿದರೆ 50 ಸಾವಿರ ಅರ್ಜಿಗಳು ಬರುತ್ತಿರುವುದು ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಕಾತರಿಸುತ್ತಿರುವ ಯುವಕರ ಹತಾಶಭಾವನೆ ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ .

ದರಣಿಯ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಮಹಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಿಮಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ . ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದಿಂದ ಒಂದು ಸಾವಿರ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ದರಣಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ದರಣಿಯ ನಂತರ ಅಹವಾಲನ್ನು ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ , ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿಗಳಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸಲಿದ್ದಾರೆ .

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s