” 33ನೇ ವರ್ಷದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಪಡಿತರ ವಿತಕರಿಂದ ಕೃತಜ್ಞತಾ ಸಮರ್ಪಣಾ ಸಮಾರಂಭ ಹಾಗೂ ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ಸಮ್ಮೇಳನ

ಸರ್ಕಾರಿ ಪಡಿತರ ವಿತರಕರ ” 33ನೇ ವರ್ಷದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಪಡಿತರ ವಿತಕರಿಂದ ಕೃತಜ್ಞತಾ ಸಮರ್ಪಣಾ ಸಮಾರಂಭ ಹಾಗೂ ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ಸಮ್ಮೇಳನ ದಿನಾಂಕ 16 – 02 – 2019ರ ಶನಿವಾರ ಸಮಯ : 10 – 30 ಗಂಟೆಗೆ ಸ್ಥಳ : ಫ್ರೀಡಂ ಪಾರ್ಕ್ ( ಸ್ವತಂತ್ರ್ಯ ಉದ್ಯಾನವನ ) , ಬೆಂಗಳೂರು . ಮಾನ್ಯ ನ್ಯಾಯಬೆಲೆ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರು , ವಿ . ಎಸ್ . ಎಸ್ . ಎನ್ . ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು ಹಾಗೂ ಸೀಮೆ ಎಣ್ಣೆ ವಿತರಕ ರವರೇ . . ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಎಲ್ಲಾ ಪಡಿತರ ವಿತರಕರು , ಸೀಮೆ ಎಣ್ಣೆ ವಿತರಕರು , ಅಮಾಲಿ ( ಕಾರ್ಮಿಕರು ) ಮತ್ತು ಲಾರಿ ಮಾಲೀಕರು ಭಾಗವಹಿಸಿ ತಮ್ಮ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ನ್ಯಾಯಯುತ ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಈ ಸಮಾವೇಶಕ್ಕೆ ಪಡಿತರ ವಿತರಕರು ಆಗಮಿಸಿ ಸಮಾವೇಶವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸತಕ್ಕದ್ದು . 1 ) ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರಿ ಪಡಿತರ ವಿತರಕರ ಪ್ರಮುಖ ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಮನವಿ ಮಾಡುವುದು 2 ) ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 25 , 2018 ರಂದು ನವ ದೆಹಲಿ , ಜಂತರ್ ಮಂತರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪ್ರತಿಭಟನೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಕಿಂಟಾಲ್‌ಗೆ 250 ರೂ . ಕಮೀಷನ್ ನೀಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಯಿತು . 3 ) ಸಗಟು ಮಳಿಗೆಗಳಿಗೆ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬಯೋ ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಯಂತ್ರಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ ಸರಿಯಾದ ತೂಕವನ್ನು ಕೊಡಿಸುವುದು . 4 ) ನ್ಯಾಯಬೆಲೆ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರು ಮೃತ ಪಟ್ಟರೆ ಅವರ ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ ನೀಡುವುದು . 5 ) ಬೇರೆ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೊಡುತ್ತಿರುವ ಕಮೀಷನ್‌ನ್ನು ನಮ್ಮ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲೂ ಕೊಡಿಸಿಕೊಡಬೇಕಾಗಿ ಮನವಿ .

ಉದ್ಘಾಟನೆ:

ಹೆಚ್ . ಡಿ . ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿರವರು , ಸನ್ಮಾನ್ಯ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳು

ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳು:

ಸನ್ಮಾನಶ್ರೀ ರಾಮವಿಲಾಸ್ ಪಾಸ್ವಾನ್‌ರವರು

ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವರು , ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರ ವ್ಯವಹಾರ

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s