ರಾಷ್ಟ್ರಪಿತ ಮಹಾತ್ಮಗಾಂಧಿ 150ನೇ ಜಯಂತಿ ಪ್ರಯುಕ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಪೀಸ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ 2018 – 28

Bengaluru, 28th Feb, 2018:

ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಉಳ್ಳವರು , ಧನಿಕರು , ಶ್ರೀಮಂತರು , ಆರ್ಥಿಕ ದುರ್ಬಲರಿಗೆ , ಬಡರಿಗೆ ಆಹಾರ , ನೀರು , ಬಟ್ಟೆ , ಆಶ್ರಯ , ಆರೋಗ್ಯ , ಶಿಕ್ಷಣ ನೀಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ , ನೆಮ್ಮದಿ , ಸೌಹಾರ್ದತೆ ಮೂಡಿಲು ನಿರಂತರ ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆಸಬೇಕು . ಇಂದು ಜಗತ್ತಿಗೆ ಶಾಂತಿ ಸೌಹಾರ್ದತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದು , ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡಿ ಮಹಾತ್ಮಗಾಂಧಿಜಿಯವರ ಶಾಂತಿ , ಅಹಿಂಸೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಜಾಗತಿಕ ಶಾಂತಿ ಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಪಣ ತೊಟ್ಟಿ ಈಗಾಗಲೇ ರಾಷ್ಪದ ಕಾಶ್ಮೀರದಿಂದ ಕನ್ಯಾಕುಮಾರಿಯತನಕ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡಿ ಮಹಾತ್ಮಾ ಗಾಂಧೀಜಿಯವರ ಶಾಂತಿ , ಅಹಿಂಸೆಯ ಸಂದೇಶ ಸಾರಿ ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯ ಮಠಕ್ಕೂ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಜಾಗತಿಕ ಶಾಂತಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆಯ ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿಯ ಬೊಗಾಂಕೊಪ್ಪ ಗ್ರಾಮ 40 ಎಕರೆ ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ನಿರ್ಮಿಸುವ ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸಿದ್ದು , ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ಇದಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಅನುದಾನ ನೀಡುವಂತೆ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗೆ ಒತ್ತಾಯ . ಹರಪನಹಳ್ಳಿ ಉತ್ಸವಾಂಬ ದೇವಸ್ಥಾನಕೆ ನೀರು ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯ ಮೂಲಭೂತ ಸೌಲಭ್ಯ ಕಲ್ಪಿಸಲು ಸರಕಾರದಿಂದ ಧನಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಮನವಿ .

-ಹೆಚ್ . ಎಂ . ಗಾಂಧಿ ( ಮಹಾರಾಜ್ ಗಾಂಧಿ ) ಮೊ . 9945873081 ಇಂದಿರಾನಗರ , ಬೆಂಗಳೂರು .

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.