ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕಯ ಅನುದಾನದಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಲೇಔಟ್ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ನಂದಿನಿಲೇಔಟ್ – ವಾರ್ಡ್ ನಂ : 43ರಲ್ಲಿ “ ವಿವಿಧ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ದಿನಾಂಕ 03 . 03 . 2019 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ : 9 . 30ಕ್ಕೆ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕಯ ಅನುದಾನದಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಲೇಔಟ್ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ನಂದಿನಿಲೇಔಟ್ – ವಾರ್ಡ್ ನಂ : 43ರಲ್ಲಿ “ ವಿವಿಧ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ದಿನಾಂಕ 03 . 03 . 2019 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ : 9 . 30ಕ್ಕೆ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ .

ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ವಿವರಗಳು : ನಾಡಪ್ರಭು ಕೆಂಪೇಗೌಡ ಸಮುದಾಯ ಭವನ ಎ . ಬಿ ವಾಜಪೇಯಿ ನಗರ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಗಂಗಾ ಆಟೋ ಸ್ಟಾಂಡ್ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಘಟಕಗಳು ಬಸ್ ತಂಗು ತಾಣ , ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ : ಡಾ / / ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಮಲ್ಟಿಸ್ಪೆಷಾಲಿಟಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ನಂದಿನಿ ಲೇಔಟ್ ಈಜುಕೊಳ ಈ ಮೇಲ್ಕಂಡ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವರಾದ ಸನ್ಮಾನ್ಯ ಶ್ರೀ ಡಿ . ವಿ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರವರು ನೆರವೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ . ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರದ ಘನವೆತ್ತ ಉಪ ಮುಖ್ಯ ಮಂತ್ರಿಗಳಾದ ಸನ್ಮಾನ್ಯ ಡಾ . ಜಿ . ಪರಮೇಶ್ವರ್ ರವರು ಜ್ಯೋತಿ ಬೆಳಗಿಸಲಿದ್ದಾರೆ , ಈ ಸಮಾರಂಭದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಲೇಔಟ್ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜನಪ್ರಿಯ ಶಾಸಕರಾದ ಸನ್ಮಾನ್ಯ ಶ್ರೀ ಕೆ . ಗೋಪಾಲಯ್ಯರವರು ವಹಿಸಲಿದ್ದು , ಸದರಿ ಸಭೆಗೆ ಪೂಜ್ಯ ಮಹಾಪೌರರಾದ ಸನ್ಮಾನ್ಯ ಶ್ರೀಮತಿ ಗಂಗಾಂಬಿಕೆರವರು ಆಗಮಿಸಲಿದ್ದಾರೆ .

ವಿವಿಧ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ನಾಡಪ್ರಭು ಕೆಂಪೇಗೌಡ ಸಮುದಾಯ ಭವನ ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ . 300 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು ಎ . ಬಿ ವಾಜಪೇಯಿ ನಗರ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ . 50 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಗಂಗಾ ಆಟೋ ಸ್ಟಾಂಡ್ – 2 ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ 5 0 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಘಟಕಗಳು ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ 13 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು ಬಸ್ ತಂಗು ತಾಣ – 2 ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ 15 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ : ಡಾ | | ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಮಲ್ಟಿಸ್ಪೆಷಾಲಿಟಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ . 500 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು ನಂದಿನಿ ಲೇಔಟ್ ಈಜುಕೊಳ ಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚ : ರೂ , 450 . 00 ಲಕ್ಷಗಳು

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.