ದ್ವಿ ಚಿಕ್ಕವಾದನ ಕಳುವು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ 3 ಜನ ಆರೋಪಿಗಳ ಬಂಧನ , 9 ವಾಹನಗಳ ವಶ ,

ದ್ವಿ ಚಿಕ್ಕವಾದನ ಕಳುವು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ 3 ಜನ ಆರೋಪಿಗಳ ಬಂಧನ , 9 ವಾಹನಗಳ ವಶ , NANDINILAYOUT POLICE STATION MLALLESHWARASISLB DIVISION NORTH DIVISION , BENGALURU CITY ಪಿರಾದುದಾರರಾದ ಶ್ರೀ ರವಿ , 49 ವರ್ಷ ರವರು ದಿನಾಂಕ 16 – 03 – 2019 ರಂದು ಸಂಜೆ 06 – 00 ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನವನ್ನು ಮನೆಯ ಮುಂಭಾಗ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದು , ಮರುದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೋಡಲಾಗಿ ಸದರಿ ವಾಹನವನ್ನು ಯಾರೋ ಕಳ್ಳರು ಕಳುವು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗಿರುತ್ತಾರೆಂದು ನೀಡಿದ ದೂರಿನ ಮೇರೆಗೆ ನಂದಿನಿಲೇಔಟ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಕಳುವು ಈ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿರುತ್ತದೆ . ಈ ಪ್ರಕರಣದ ಆರೋಪಿಗಳಾದ 1 ) ಚಂದು . ಆರ್ @ ಕುಳ್ಳ ಚಂದು , 19 ವರ್ಷ , ಲಗ್ಗೆರೆ , ಬೆಂಗಳೂರು . 2 ) ವೇಣುಗೋಪಾಲ @ ವೇಣು , 19 ವರ್ಷ , ಲಗ್ಗೆರೆ , ಬೆಂಗಳೂರು . 3 ) ಶಂಕರ , 19 ವರ್ಷ , ಕುರುಬರಹಳ್ಳಿ , ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಲೇಔಟ್ , ಬೆಂಗಳೂರು ಎಂಬುವರುಗಳನ್ನು ದಸ್ತಗಿರಿ ಮಾಡಿ ಆರೋಪಿಗಳು ನೀಡಿದ ಮಾಹಿತಿ ಮೇರೆಗೆ ಸುಮಾರು ರೂ . 2 . 02 ಲಕ್ಷ ಬೆಲೆ ಬಾಳುವ 9 ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ನಂದಿನಿಲೇಔಟ್ ಪೊಲೀಸರು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ .

ಆರೋಪಿಗಳ ದಸ್ತಗಿರಿಯಿಂದ ನಂದಿನಿಲೇಔಟ್ , ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಲೇಔಟ್ – 2 , ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ – 1 ಒಟ್ಟು 9 ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿರುತ್ತವೆ . ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ ಶ್ರೀ ಧನಂಜಯ . ಬಿ ಎಸಿಪಿ , ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ ಉಪ ವಿಭಾಗ ರವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ನಂದಿನಿಲೇಔಟ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ಪೊಲೀಸ್ ಇನ್ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ , ಶ್ರೀ ಲೋಹಿತ್ ಬಿ . ಎನ್ . ಪಿ . ಐ . , ರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಪಿಎಸ್‌ಐ ಶ್ರೀ ಸಿ . ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ , ಹೆಚ್ . ಸಿ . 9172 ಶ್ರೀ ಉಮೇಶ್ , ಪಿ . ಸಿ . 7616 ಶ್ರೀ . ಸಿದ್ದರಾಮಣ್ಣ , ಪಿಸಿ 17215 ಬಸವರಾಜು , ಪಿಸಿ 17157 ಶ್ರೀ . ಪ್ರಸಾದ್ , ಪಿಸಿ 15630 ಶ್ರೀ . ಬಸವಣ್ಣ , ಪಿಸಿ . 17161 ಶ್ರೀ . ಸುಭಾಷ್ , ಪಿಸಿ . 17180 ಶ್ರೀ ಉಮೇಶ್ ರವರುಗಳು ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ .

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.