ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ವಿವಿಧ ವರ್ಗಗಳ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಚಾರಿಟಬಲ್ ಕ್ಷೇಮಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸೇವಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ ( ರಿ ) ಉದ್ಘಾಟನೆ ಸಮಾರಂಬ

ದಿನಾಂಕ : 15 – 12 – 2019 ನೂತನ ಕಛೇರಿಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಸಮಾರಂಬದ ಅಹ್ವಾನ. 

ನಾನು ಸುಮಾರು 10 ವರ್ಷದಿಂದ ನಮ್ಮ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಸಂಘ ನಡೆಸುಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದು ನಿಮ್ಮಗಳ ಅರ್ಶೀವಾದದಿಂದ ನಾನು ನಮ್ಮ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಕಷ್ಟ ಸುಖಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತಾ ಬಂದಿರುತ್ತೇನೆ . ನಮ್ಮ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ದೂರೆಯಬಹುದಾದ ಸಿಗಬಹುದಾದ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ದೊರಕಿಸಿಕೊಡಲು ಸರ್ಕಾರದ ಹಲವಾರು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಮುಟ್ಟಿಸಲು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಾಲದ ಪ್ರಕಾರ ಗಣಕೀಕರಣ ( ON LINE ) ದ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿಯ ತೀರ್ಮಾನದಂತೆ ನಿಮ್ಮಗಳ ಎಲ್ಲಾ ತರಹದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಲು ಇದೇ ನಗರ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಸಂಘದಿಂದ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಚಾರಿಟಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಗಿ ಬದಲಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನೂತನ ಗಣಕೀಕರಣದ ಕಛೇರಿ ಪ್ರಾರಂಬಿಸಿದ್ದು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ದಯಮಾಡಿ ತಾವುಗಳು ಅಗಮಿಸಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಗಮಿಸಬೇಕಾಗಿ ವಿನಂತಿಸುತ್ತೇನೆ . ಹಾಗೂ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಂದು ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿನಂತಿ . ದಿನಾಂಕ : 15 – 12 – 2019 ಭಾನುವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಘಂಟೆಗೆ

ನೂತನ ಕಛೇರಿಉದ್ಘಾಟನೆ : – ಶ್ರೀ ಬೈರತಿ ಸುರೇಶ , ಮಾನ್ಯ ಜನಪ್ರಿಯ ಶಾಸಕರು , ಹೆಬ್ಬಾಳ ,

ಜ್ಯೋತಿ ಬೆಳಗುವಿಕೆ : – ಶ್ರೀ ಗಣೇಶರಾವ್ ಮಾನೆ , ಮಾನ್ಯ ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯರು

ಮುಖ್ಯ ಅಥಿತಿಗಳು : – ಹಿಂದೂ , ಕ್ರೈಸ್ತ , ಮತ್ತು ಮುಸ್ಲಿಂ , ಮುಖಂಡರುಗಳು ಲಘು ಉಪಹಾರ : – ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಘಂಟೆಗೆ ಈ ನೂತನ ಕಛೇರಿ – No . 16 / 1 , 1st Floor , Gokul Nivas , 11 MainRoad , Thimmaiah Garden RT Nagar Post , Bangalore – 560032 . ( ಶುದ್ದ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಘಟಕದ ಹತ್ತಿರ ) ತಿಮ್ಮಯ್ಯ ಗಾರ್ಡನ್ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.