ಚಿವಾಸ್ ಸ್ಪೂಡಿಯೋಸ್ ನಿಮಗಾಗಿ ತಂದಿದೆ ಶಿವನ್ ಮತ್ತು ನರೇಶ್ ರಚಿಸಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಮೋಹಕ ವಿಶುವಲ್‌ ಇಂಟರ್ ಪ್ರಿಟೇಶನ್ ” ದ ಬ್ಲೆಂಡ್ “

ಅದೊಂದು ಡಿಸೈನ್ , ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೇಸ್ಟಗಳ ಅದ್ಭುತ ಮಿಶ್ರಣದ ಶ್ರೀಮಂತ ಮತ್ತು ಉಲ್ಲಾಸಕರ ಸಂಜೆಯಾಗಿತ್ತು

ಬೆಂಗಳೂರು , ಡಿಸೆಂಬರ್ 21 , 2019 – ವಿಶ್ವದ ಪ್ರಪ್ರಥಮ ಲಕ್ಷುರಿ ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಕ್ಯಾಚ್ ವಿಸ್ಕಿ ಚಿವಾಸ್ ತನ್ನೆ ಚಿವಾಸ್ ಸೂಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಡಿಸೈನಲ್ ಜೋಡಿ ಶಿವನ್ ಮತ್ತು ನರೇಶ್ ಲಕ್ಷುರಿಯ ಒಂದು ಹೊಸ ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಇಂದಿಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ . ಚಿವಾಸ್ ಸೂಡಿಯೋಸ್ – ಶ್ರೀ ಮಿ , ಸೈಟ್ರಸೀ , ಶೂಟಿ ಮತ್ತು ಫೈರಲ್ – ಪ್ಲೇವರ್ ಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಿಶ್ರಣದಿಂದ ಕೂಡಿರುವ ‘ ದ ಬ್ಲೆಂಡ್ ” ಎಂಬ ಹೊಸ ವಿಶುವಲ್ ಇಂಟಪ್ರಿಟೇಶನ್ ಸಾದರಪಡಿಸಿದೆ ರಾಷ್ಟ್ರವ್ಯಾಪಿಯಾಗಿ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುತ್ತಾ 8 ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೋಟೆಲ್ ಶಾಂಘಿಲಾದಲ್ಲಿ ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದ ಪ್ರದರ್ಶನ 5 ನೇ ಸಂಜೆಯದ್ದಾಗಿತ್ತು . ಶಿವನ್ ಮತ್ತು ನರೇಶ್ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರೂಪಿಸಿ ರಚಿಸಿರುವ ಮನಮೋಹಕ ಸಂಜೆಯಲ್ಲಿ ಬೆ ಬ್ಲೆಂಡ್ ” ಅನ್ನು ಜನರು ಉಲ್ಲಾಸದಿಂದ ಆನಂದಿಸಿದರು . ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ ರೂಪಿಸಿರುವ ನಾಲ್ಕು ಜೋನ್‌ಗಳು , ಸುಂದರವಾಗಿ ಡಿಸೈನ್ ಮಾಡಿರುವ ಬಾರ್ , ಡ್ರಿಂಕ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಹಿತಕರ ಮೂಸಿಕ್ ಸಮಾರಂಭದ ಆಕರ್ಷಣೆಗಳಾಗಿದ್ದವು . ಸಿಗೋಚರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಲಿನ್ ಪ್ರಿಂಟ್ ಜೊತೆಗೆ ವಿಹಂಗಮವಾದ ” ಕ್ರೀಮಿ ” ಸೆಟ್ಟಿಂಗನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿತ್ತು . ಇದು ವಿಭಿನ್ನ ಮತ್ತು ಚಂಚಲ ಅಭಿರುಚಿ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗಾಗಿ ಶ್ರೀಮಂತ ಅನುಭವ ಒದಗಿಸುವಂತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್‌ನ 12YO ದಂತಹ ವೆಲ್ವೆಟ್ ಬಾಡಿ ಆರಾಮ ಮತ್ತು ನಯವನ್ನು ನೀಡಿತ್ತು . ಸಂಶೋಷಕರ ಬೇಸಗೆ ಚಿತ್ರಣದೊಂದಿಗೆ ರಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ” ಸೈಟ್ರಸ್ ” ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೋರ್ ಸೋಪ್ ಪ್ರಿಂಟನ್ನು ಸೈಟ್ರಸ್ ಫೀಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಮೃದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಇದರಲ್ಲಿ ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್ನ 12YO ದ ಸೈಟ್ರಸೀ ನೊಟ್ಸ್ ಅಪ್ಲಿಫ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು . ‘ ‘ ಪ್ರೊಟೀ ‘ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅತ್ಯಂತ ಜ್ವಲಂತ ಸಮೃದ್ದ ಮತ್ತು ವೈವಿಧ್ಯಮಯವಾಗಿತ್ತು . ಇದರ ವಾನ್ ಪ್ರಿಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಆಕರ್ಷಕ ಹಸಿರು ಹುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕ ಚಿಕ್ಕ ಮೊಗ್ಗುಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಲಕ್ಷಣವೇ ಪಕ್ವಗೊಂಡು ವೈಭಯುಕ್ತ ಹಣ್ಣುಗಳಾಗಿ ಚಿಮ್ಮಲು ತಯಾರಾಗಿರುವಂತೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿತ್ತು . ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್‌ನ 12Y0ದ ಫೂಟೇ ನೊಟ್ಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಇದನ್ನು ಸಾದರಪಡಿಸಲಾಯಿತು . ‘ ಫೈರಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಎಡೆನ್ ಪ್ರಿಂಟ್‌ನ ಕೆಂಪಿನ ಸುಂದರ ದೃಶ್ಯಗಳು ವಿಭಿನ್ನ ಸಸ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಪಕ್ಷಿಗಳಿಂದ ಅಲಂಕೃತಗೊಂಡಿದ್ದು ನೋಡುವವರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ತಣಿಸುವಂತಿತ್ತು . ಇದು ಚವಾಸ್‌ನ ಸುಂದರ ಜೀವಂತಿಕೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿತ್ತು . ಚಿವಾಸ್‌ನ ಉತ್ತಮ ನೋಟ್ಸ್ಗಳನ್ನು ದೃಶ್ಯಕರಿಸಲು ಕಲೆ ಮತ್ತು ಅಲಂಕಾರಗಳ ಉತ್ತಮ ಕ್ರೀಯಾಶೀಲತೆಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು . ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಚಿವಾಸ್‌ ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಡ್ರಿಂಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇವರ್ ಪ್ರೋಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗಿತ್ತು . ಈ ಸುಂದರ ಸಂಜೆ ಸಭಿಕರಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಡಿಸೈನ್ , ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮೂಸಿಕ್‌ನ ವೈಭವದ ಸಮ್ಮಿಲನವಾಗಿತ್ತು . ಚವಾಸ್ ರೀಗಲ್ ಕುರಿತಾಗಿ 1909 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿರುವ ಚಿ ಬಾಸ್ ರೀಗಲ್ ವಿಶ್ವದ ಪ್ರಪ್ರಥಮ ಲಕ್ಷುರಿ ಏಸೀಯಾಗಿದೆ . ಇದು ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸವಿರುಚಿ , ಶ್ರೇಷ್ಟ ಗುಣಮಟ್ಟ , ಸ್ಪೆಲ್ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿರುವ ಪದಾರ್ಥಗಳಿಂದಾಗಿ ಕಾಲಾತೀತವಾಗಿ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಡ್ರಿಂಕ್ ಎಂಬ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ . ನೈಜ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಬ್ರಾಂಶ ಆಗಿರುವ ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್ ಸ್ಮಾಶ್ ವಿಸ್ಕಿ ಗೋಬಲ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ . ಇಂದು ಇದು ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ 150 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ 4 . 5 ಮಿಲಿಯನ್ ಅಂದರೆ 9 ಲಕ್ಷ ಕೇಸ್‌ಗಳು ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿವೆ . ಅತ್ಯಂತ ಉದಾರತನ , ಉದ್ಯಮಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರತೆ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ತನ್ನ 2014 ರ ಕಾಂಪೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮುನ್ನುಗ್ಗಿಸಿದೆ . ಇದು ತನ್ನ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಗ್ರಾಹಕರ ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸುವುದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹೊ ಪೀಳಿಗೆಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ಕೂಡಾ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ . ಚಿವಾಸ್‌ ಲೀಗಲ್ ರೇಂಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿವಾಸ್ 12 , ಚಿವಾಸ್ ಎಕ್ಸ್ ಸ್ಟಾ , ಚಿವಾಸ್ 18 , ಚಿವಾಸ್ 25 ಹಾಗೂ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಅಲ್ಲಾ ಬ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳಾದ ಚವಾಸ್ನ ಪ್ರತಿಷ್ಟಿತ ಚವಾಸ್ ರೀಗಲ್ ಮತ್ತು ಗೋಬಲ್ ಟ್ರಾವೆಲ್ ರೀಟೇಲ್ ಎಕ್ಸ್ಕ್ರೂಸಿವ್ ಚಿವಾಸ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಬ್ಲೆಂಡ್‌ಗಳು ಸೇರಿವೆ . ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2016 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿರುವ ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್ ಅಲೀಸ್ ಚಿವಾಸ್‌ನಿಂದ ಬಂದಿರುವ ಪ್ರಪ್ರಥಮ ಬ್ಲೆಂಡೆಡ್ ಮಾಲ್ಡ್ ಸ್ಕಾಚ್ ವಿಸ್ಕಿ ಆಗಿದೆ ಹಾಗು ಇದು ಚಿವಾಸ್ ರೀಗಲ್ನ ನೈಜ ಸತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ .

WWW . Chivas . Com

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.