ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 31,159 ರೊಂದಿಗೆ ಮುಕ್ತಾಯ; ನಿಫ್ಟಿ 363 ಪಾಯಿಂಟ್‌ ಗಳ ಏರಿಕೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ದೀರ್ಘ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಮೊದಲು ಎತ್ತುಗಳು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಸಡಿಲಗೊಳಿಸುವ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಇದು ತಡವಾಗಿ ತನ್ನ ಕರಡಿ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಬಲವಾದ ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯ ನಂತರ ಆಯಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಚ್ ಮಧ್ಯದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಓಡಿಸಿದೆ ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಇಟಲಿ ಮತ್ತು ಯುಎಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್-19 ಪ್ರಕರಣಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ. ಇದು ಜಾಗತಿಕ ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಯುಎಸ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಶೇಕಡ 2.5 ರಿಂದ ಶೇಕಡ 3.5 ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿದವು ಮತ್ತು ಏಷ್ಯನ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ಸ್ ಸಹ ಆರಂಭಿಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿತು.

ಆಟೋ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕುಸಿತವಿಲ್ಲದೆ ವಾಹನ ವಲಯವು ಬಲವಾದ ಚೇತರಿಕೆ ತೋರಿಸಿದೆ. ಎರಡೂ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಇಂದು ಶೇಕಡ 10 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಮದರ್‌ ಸನ್‌ ಸುಮಿ, ಮಹೀಂದ್ರಾ ಮತ್ತು ಮಹೀಂದ್ರಾ, ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ, ಮತ್ತು ಟಾಟಾ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಎಲ್ಲವೂ ಬಿಎಸ್‌ಇಯಲ್ಲಿ ಶೇಕಡ 10.36 ಮತ್ತು ಶೇಕಡ 17.53 ರ ನಡುವಿನ ಎರಡು-ಅಂಕಿಯ ರ್ಯಾಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಟ್ಟವು. ಎಲ್ಲಾ ಷೇರುಗಳು ಇಂದು ಕನಿಷ್ಠ ಶೇಕಡ 4 ಉಲ್ಟಾ ಅನುಭವಿಸಿವೆ. 

ನಿಫ್ಟಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ, ಆರ್‌ಬಿಎಲ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಬಂಧನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಮತ್ತು ಇಂಡಸ್‌ಇಂಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಉಳಿದೆಲ್ಲವೂ ಇಂದು ಹಸಿರಾಗಿವೆ. ಐಸಿಐಸಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 7.45, ಆಕ್ಸಿಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 7.36, ಐಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಫಸ್ಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 7.30, ಮತ್ತು ಕೊಟಕ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 7.18 ರ್ಯಾಲಿ ನಡೆಸಿದೆ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಬರೋಡಾ ಸಹ ಶೇಕಡ 5.27 ಮತ್ತು ಎಚ್‌ಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 4.07 ಗಳಿಸಿದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.