ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್, ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ತೊಡಕು!

ಬೆಂಗಳೂರು: ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಪಥವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ಆರಂಭಿಕ ಲಾಭಗಳು ಊಟದ ಹೊತ್ತಿಗೆ ನಾಶವಾಗುತ್ತವೆ. ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ದಿನದ ಗರಿಷ್ಠ 31,568 ರಿಂದ 1,300 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಮುಕ್ತಾಯದ ಘಂಟೆಯಿಂದ 30,398 ಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ನಿಫ್ಟಿ ಬ್ಯಾಂಕಿನಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಕೊಟಕ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 6.17 ರಷ್ಟು ಮುನ್ನಡೆಸಿದೆ. ಎಚ್‌ಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕೂಡ ಶೇಕಡ 3.58 ನಷ್ಟು ಕುಸಿದಿದ್ದರೆ, ಬಂಧನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 3.21 ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಬರೋಡಾ ಶೇಕಡ 1.81 ನಷ್ಟಿದೆ. ಇಂಡಸ್‌ಇಂಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಆರ್‌ಬಿಎಲ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಮತ್ತು ಫೆಡರಲ್ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನಂತಹ ಲಾಭಗಳು ಶೇಕಡ 1.8 ರಿಂದ ಶೇಕಡ 3.3 ರಷ್ಟಿದೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 30 ರಿಂದ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಭರವಸೆಯೊಂದಿಗೆ ಎಫ್‌ಎಂಸಿಜಿ ವಲಯವು ಬುಧವಾರ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡಿತು. ನಿಫ್ಟಿಯಲ್ಲಿ, ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಯೂನಿಲಿವರ್, ಬ್ರಿಟಾನಿಯಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್, ಡಾಬರ್, ನೆಸ್ಲೆ, ಐಟಿಸಿ, ಮತ್ತು ಮಾರಿಕೊ ಮುಂತಾದ ಷೇರುಗಳು ಶೇಕಡ 4 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮುಚ್ಚುವ ಮೂಲಕ ಲಾಭ ಗಳಿಸಿವೆ. ಯುನೈಟೆಡ್ ಬ್ರೂವರೀಸ್, ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಪಿರಿಟ್ಸ್, ಪಿ & ಜಿ, ಮತ್ತು ಎಮಾಮಿಯಂತಹ ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರು ನಂತರದ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ನಿಫ್ಟಿ ಫಾರ್ಮಾ ದಿನದ ಮುಕ್ತಕ್ಕಿಂತ ಶೇಕಡ 0.06 ಕಡಿಮೆ ಮುಚ್ಚುವ ಮೂಲಕ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಡಿವಿಸ್ ಲ್ಯಾಬೊರೇಟರಿ, ಅರಬಿಂದೋ ಫಾರ್ಮಾ, ಮತ್ತು ಡಾ. ರೆಡ್ಡಿ’ಸ್ ಲ್ಯಾಬೊರೇಟರಿ ಎಂಬ ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 3 ಷೇರುಗಳು ಮಾತ್ರ ಮುನ್ನಡೆದವು. ಕ್ಯಾಡಿಲಾ ಹೆಲ್ತ್ ಶೇಕಡ 4.14 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕುಸಿದಿದ್ದರೆ, ಟೊರೆಂಟ್ ಫಾರ್ಮಾ ಸಹ ಇಂದು ಶೇಕಡ 3.32 ನಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.