ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್, ನಿಫ್ಟಿ ಲಾಭದ ಹಾದಿಯತ್ತ!

ಬೆಂಗಳೂರು: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಿಫ್ಟಿ ಎರಡೂ ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ದಿನದ ಮುಕ್ತಾಯಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿವೆ. ವಿಶಾಲ ಆಧಾರಿತ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ರ್ಯಾಲಿಯೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಅವರು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಮುಂದಾಗಿದ್ದರು. ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 222 ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಶೇಕಡ 0.73 ಏರಿಕೆ ಕಂಡರೆ ನಿಫ್ಟಿ ಸಹ ಮುಕ್ತಾಯದ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ 0.76 ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಇಂದು ಐಟಿ, ಎಫ್‌ಎಂಸಿಜಿ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಕಾಂಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿವೆ ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಮತ್ತೊಂದು ಪರಿಹಾರ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ನ ಭರವಸೆಯೊಂದಿಗೆ ಇಂದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಭಾವನೆ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಿದೆ. ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 20 ರೊಳಗೆ ಘೋಷಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅದನ್ನು ಘೋಷಿಸಬಹುದು.

ಏಪ್ರಿಲ್ 20 ರೊಳಗೆ ನಿಗದಿತ ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಿಡ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ ವಿಭಾಗಗಳ ಆವೇಗವು ಪರಿಹಾರ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನ ಸುದ್ದಿಯಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ಉತ್ತೇಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ನಿಫ್ಟಿ ಸ್ಮಾಲ್‌ಕ್ಯಾಪ್ 100 79 ಪ್ರಗತಿ ಮತ್ತು ಕೇವಲ 20 ಕುಸಿತಗಳೊಂದಿಗೆ ಶೇಕಡ 2.81 ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಅಶೋಕಬುಲ್ಡ್ಕಾನ್, ಜೆಎಂ ಫೈನಾನ್ಷಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಕಾವೇರಿ ಸೀಡ್ಸ್ ಮುಂತಾದ ಷೇರುಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಶೇಕಡ 18.45, ಶೇಕಡ 15.55, ಮತ್ತು ಶೇಕಡ 12.19 ಲಾಭಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ.

ವಿದ್ಯುತ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಭಾವನೆ ಇಂದಿಗೂ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಎಸ್ & ಪಿ ಬಿಎಸ್ಇ ಪವರ್ ಇಂಡೆಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಇಸಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್, ಎನ್ಟಿಪಿಸಿ, ರಿಲಯನ್ಸ್ ಇನ್ಫ್ರಾ, ಮತ್ತು ಪವರ್ ಗ್ರಿಡ್ ನಂತಹ ಷೇರುಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಶೇಕಡ 8.68, ಶೇಕಡ 5.84, ಶೇಕಡ 4.94, ಮತ್ತು ಶೇಕಡ 2.38 ರ್ಯಾಲಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದವು.

ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಡ್ರೈವ್ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ನಾವು ನಿಫ್ಟಿ ಬ್ಯಾಂಕಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎರಡು ಕುಸಿತಗಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ಲೀನ್ ಸ್ವೀಪ್ ಅನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಐಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಫಸ್ಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಬಂಧನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ಐಸಿಐಸಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್  ಶೇಕಡ 6.86, ಶೇಕಡ 6.10, ಮತ್ತು  ಶೇಕಡ  4.48 ಹೆಚ್ಚಳದೊಂದಿಗೆ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.