ಟ್ರಾವೆಲ್ ಮತ್ತು ಟೂರಿಸಂ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಜೋಸ್ಟೆಲ್ ಸಹಾಯ ಹಸ್ತ!

ಬೆಂಗಳೂರು: ಟ್ರಾವೆಲ್ ಮತ್ತು ಟೂರಿಸಂ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಜೋಸ್ಟೆಲ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಈ ಅಭಿಯಾನದಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ-ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಯಾಣ-ಅನ್ವೇಷಕರಿಗೆ ಅತ್ಯಲ್ಪ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ರಿಡೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ, ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಆಧಾರಿತ ಪ್ರಯಾಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಸಂಸ್ಥೆಯು ಮುಂದಾಗಿದೆ.

ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುವ ಉದ್ಯಮಗಳು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ-ನೇತೃತ್ವದ ಪ್ರಯಾಣ ನಿಷೇಧದ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಅತ್ಯಂತ ಹದಗೆಟ್ಟಿದೆ. ಕೆಫೆ ಮಾಲೀಕರು, ಸಾಹಸ ಕಂಪನಿಗಳು, ಪರ್ಯಾಯ ವಸತಿ ಸೌಕರ್ಯ ಒದಗಿಸುವವರು, ಆಸ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಂಸ್ಥೆಯು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ.

ತಮ್ಮ ಮುಕ್ತ ಪತ್ರದ ಮೂಲಕ ಪ್ರಯಾಣ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಈ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗುವಂತೆ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಪ್ರಚೋದನೆ ನೀಡಿದ್ದಲ್ಲದೆ ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಬ್ಯಾರಿಸೆಂಟರ್ ಅನ್ನು ರೂಪಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ಮಧ್ಯಸ್ಥಗಾರರ ಸಮುದಾಯದ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಜೋಸ್ಟೆಲ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಧರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಚೌಹಾನ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಉದ್ಯಮದ ತಲುಪುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಜನರು ಅದನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ ಪ್ರಯಾಣ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಹೆಚ್ಚು ಪರಸ್ಪರ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಂಪರ್ಕಿತ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಲು ಉದ್ಯಮದ ಮಧ್ಯಸ್ಥಗಾರರನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಾವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ. ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಚಂಡಮಾರುತದ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಮತ್ತು ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಿ ಹೊರಬರಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಧರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಚೌಹಾನ್ ಹೇಳಿದರು

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.