ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 30 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಕ್ರೋಢಿಕರಣ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಸೀರೀಸ್ ಡಿ ಫಂಡಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ (NoBroker.com) ಸಂಸ್ಥೆಯು ಹೆಚ್ಚುವರಿ 30 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಸೇರಿಸಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಸೀರೀಸ್ ಡಿ ಫಂಡಿಂಗ್ 80 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಗೆ ತಲುಪಿದೆ. ಈ ಬಂಡವಾಳ ಕ್ರೋಢೀಕರಣವು ಜನರಲ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನೆರವೇರಿತು.  ಇದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಒಟ್ಟಾರೆ 151 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಬಂಡವಾಳ ಕ್ರೋಢೀಕರಿಸಿದೆ.

ಟೈಗರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಮತ್ತು ಜನರಲ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್ ನೇತೃತ್ವದ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಅವರ ಸರಣಿ ಡಿ ನಿಧಿಯ ಸುತ್ತಿನ 50 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಬಂಡವಾಳ ಕ್ರೋಢೀಕರಣದ ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗವಿದು. ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರ ಮತ್ತು ಕೈಗೆಟುಕುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ 35 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾಪರ್ಟಿಸ್  ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 85 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ  ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

“ವಹಿವಾಟಿನ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು, ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಅನುಕೂಲವನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ನೋಬ್ರೋಕರ್‌ ನ ಸೇವೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಪನ್ನದ ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳು ಅದರ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಸಾವಯವ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಪೇ, ನೋಬ್ರೊಕರ್ ಹುಡ್, ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಹೋಮ್ ಸರ್ವೀಸಸ್ ಮತ್ತು ಇಂತಹ ಹಲವಾರು ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳು ಮಾಲೀಕರು, ಬಾಡಿಗೆದಾರರು, ಖರೀದಿದಾರರು ಮತ್ತು ಸಮುದಾಯ ನಿವಾಸಿಗಳ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥವನ್ನು ಅದರ ವೇದಿಕೆ ಜೊತೆಗಿದ್ದು  ಬಾಡಿಗೆ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟ ವಹಿವಾಟಿನ ಪ್ರಮುಖ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಇದು ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಜನರಲ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಾಂತನು ರಸ್ಟೋಗಿ ಹೇಳಿದರು.

“ನೋಬ್ರೋಕರ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಸಹಾಯದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ವಹಿವಾಟು ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ತಡೆರಹಿತವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ನಮ್ಮ ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ನಮಗೆ ಒದಗಿಸಿರುವ ಬೆಂಬಲವು ನಮ್ಮ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ನಾವೀನ್ಯತೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಾವು ನಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ” ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಟಿಒ ಮತ್ತು ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಅಖಿಲ್ ಗುಪ್ತಾ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಪ್ರತಿವರ್ಷ ನಮ್ಮ ಆದಾಯವನ್ನು ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಈ ಹಣವು ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಧಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಹೋಮ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ನೋಬ್ರೊಕರ್ ಹುಡ್ನಲ್ಲಿ ನಿರಂತರ ಹೂಡಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಬಳಕೆದಾರ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ ”ಎಂದು  ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಇಒ ಮತ್ತು ಸಹಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಅಮಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಹೇಳಿದರು.

“ನಮ್ಮ ಅನನ್ಯ ಮಾದರಿಯು ನಿಜವಾದ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಲಂಬಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿನ ನಮ್ಮ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಈ ಹಣವು ಹೊಸ ನಗರಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಆಳವಾಗಿ ಹೋಗಲು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಾವು ನಮ್ಮ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಲಂಬವಾಗಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ನೋಬ್ರೋಕರ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಬಿಒ ಮತ್ತು ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಸೌರಭ್ ಗರ್ಗ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.