ಹೊಸ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದ ಓರಿಫ್ಲೇಮ್

ಬೆಂಗಳೂರು: ಹೆಸರಾಂತ ಬ್ಯೂಟಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಓರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ‘ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟಿಸ್ಟಾ’ ಹೆಸರಿನ ಹೊಸ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯವನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ಫ್ರಾಗ್ರೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಪುರುಷರು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಈ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯವನ್ನು ಇಬ್ಬರು ಮಾಸ್ಟರ್ ಪರ್ಫ್ಯೂಮರ್ಸ್ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಗಂಧವನ್ನು ಎರಡು ಮಾಸ್ಟರ್ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯಗಳಾದ ಎಮಿಲೀ ಕೊಪ್ಪರ್ಮನ್ ಮತ್ತು ಅಲಿಯಾನರ್ ಮಾಸ್ಸೆನೆಟ್ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇವರಿಬ್ಬರು ಪ್ಯಾಶನ್ ಫ್ಲವರ್ ಅಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಇಂದ್ರಿಯಗಳ ಮೇಲೆ ಉತ್ತೇಜಕ ಪರಿಣಾಮಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಓರಿಯೆಂಟಲ್ ಹೂವಿನ ಸುಗಂಧವು ಡೀವಿ ನೆರೋಲಿ ಬ್ಲಾಸಮ್, ಪಿಂಕ್ ಪೆಪ್ಪರ್ ಮತ್ತು ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕರ್ರಂಟ್ ನ ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಜೊತೆಗೆ ಬ್ಲೂಮಿಂಗ್ ಮಸ್ಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ವೆನಿಲ್ಲಾದ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಮತ್ತು ಇಂದ್ರಿಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟಿಸ್ಟಾ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸುಗಂಧವಾಗಿದ್ದು, ಪುರುಷರು ಮಹಿಳೆಯರ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸುಗಂಧವು ನರವಿಜ್ಞಾನದಿಂದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ, ಮೆದುಳಿನ ಮೇಲೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ ನಿಮ್ಮ ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಪ್ರೀಮಿಯಂ, ಹೆಚ್ಚು-ಹರಡುವ, ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ, ಆಧುನಿಕ ಪರಿಮಳವಾಗಿದ್ದು ಅದು ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡುವ ಕೀಲಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಓರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

ಇದರ ಬೆಲೆಯು 3,499 ರೂ. ಹಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ 011-40409000/66259000 ಈ ನಂಬರ್ ಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.