ಕರೋನವೈರಸ್ ಏಕಾಏಕಿ ಪೀಡಿತ ಟ್ರಕ್ ಮಾಲೀಕರು ಮತ್ತು ಟ್ರಕ್ ಚಾಲಕರಿಗೆ ವೀಲ್ಸ್ ಐ ಸಹಾಯ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಪೋರ್ಟಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ

“ಟ್ರಕ್ ಮಾಲಿಕ್ ಸಹಾಯತಾ ಕೇಂದ್ರ” ಪೋರ್ಟಲ್ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು COVID-19 ಸಂಬಂಧಿತ ಸಾರಿಗೆ ಸಲಹೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಟ್ರಕ್ಕರ್‌ಗಳು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.
ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ನಿಂದಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಟ್ರಕ್ ಚಾಲಕರಿಗೆ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ 2000+ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಆಶ್ರಯ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಬ್ರಾಂಡ್ ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ
20+ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳಿಂದ ಇಎಂಐ ಮೊರಟೋರಿಯಂ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳು ಮತ್ತು ಪರವಾನಗಿಗಳು, ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಇ-ಪಾಸ್ಗಳಂತಹ ಸಾರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತ ದಾಖಲೆಗಳ ವಿವರವಾದ ಸಲಹೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪೋರ್ಟಲ್ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ, ಏಪ್ರಿಲ್ , 2020

COVID-19 ಏಕಾಏಕಿ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಪ್ಯಾನ್-ಇಂಡಿಯಾ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ಟ್ರಕ್ ಮಾಲೀಕರನ್ನು ಸಬಲೀಕರಣಗೊಳಿಸುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸಿರುವ ಹೈಪರ್ ಗ್ರೋಯಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ಅಪ್ ವೀಲ್ಸ್ ಐ, ದೇಶದ ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ನೆಲದ ವೀರರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ಸಾರಿಗೆ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ನೀತಿ-ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳನ್ನು ಅವರಿಗೆ ತಲುಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ಫ್ಲೀಟ್ ಮಾಲೀಕರು ಮತ್ತು ಟ್ರಕ್ ಚಾಲಕರನ್ನು ಸಬಲೀಕರಣಗೊಳಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪೋರ್ಟಲ್ ಟ್ರಕ್ ಮಾಲಿಕ್ ಸಹಯಾತ ಕೇಂದ್ರ ವೀಲ್ಸ್ ಐ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ತೆಲುಗು, ಕನ್ನಡ, ತಮಿಳು, ಮರಾಠಿ, ಬಂಗಾಳಿ, ಸೇರಿದಂತೆ 8 ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಉಚಿತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ 2000+ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಹತ್ತಿರದ ಸರ್ಕಾರಿ ಅಧಿಕೃತ ಮತ್ತು ಖಾಸಗಿ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಆಶ್ರಯ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಹೆದ್ದಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿರುವ ಟ್ರಕ್ ಮಾಲೀಕರು ಮತ್ತು ಚಾಲಕರು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪೋರ್ಟಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಕಡ್ಡಾಯವಾದ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ನ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು ಹತ್ತಿರದ ನಿರ್ವಹಣಾ ಕಾರ್ಯಾಗಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರವು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಿದ ದುರಸ್ತಿ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಸಹ ಹುಡುಕಬಹುದು.

ಭಾರತದ ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಜಾಗವು 8 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಭಾರತೀಯ ಆರ್ಥಿಕತೆಯ ಬೆನ್ನೆಲುಬಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಾದಂಬರಿ ಕರೋನವೈರಸ್ ಏಕಾಏಕಿ ಮತ್ತು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ಬೀಗ ಹಾಕಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ನೆಲದ ಆರ್ಥಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿವೆ. ಈ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ, ಈ ದೈತ್ಯ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪಾಲುದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿರುವ ವೀಲ್ಸ್ ಐ, ಉದ್ಯಮದ ಯೋಗಕ್ಷೇಮಕ್ಕೆ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಫ್ಲೀಟ್ ಮಾಲೀಕರನ್ನು ಸಬಲೀಕರಣಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಆರ್ಥಿಕತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

“ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ನಮ್ಮ ವಿಲೇವಾರಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು, ತಲುಪಲು ಮತ್ತು ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಟ್ರಕ್ಕರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬೆಂಬಲಿಸುವ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಸಾವಿರಾರು ಟ್ರಕ್ಕರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತಿರುವಾಗ, ಸಾರಿಗೆ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಸರ್ಕಾರ ಈಗಾಗಲೇ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಕ ಅರಿವಿನ ಕೊರತೆಯೂ ಇದೆ ಎಂದು ನಾವು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ” ಈ ಉಪಕ್ರಮವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ವೀಲ್‌ಸೀಯ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಸದಸ್ಯ ಸೋನೇಶ್ ಜೈನ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ನಾವು ಅಂತಹ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಫ್ಲೀಟ್ ಮಾಲೀಕರು ಮತ್ತು ಚಾಲಕರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಸಹಾಯ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಉದ್ಯಮವು ಇಎಂಐ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಆಶ್ರಯ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ನಕಲಿ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸುವುದು, ಉದ್ಯಮ ಸ್ನೇಹಿ ನೀತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮುಂತಾದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದು ಇಲ್ಲಿನ ಆಲೋಚನೆ. ಮರು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿ ದೇಶದ ಸಾರಿಗೆ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ವೀಲ್ಸ್ ಐ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಕಣಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದೆ. ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಟ್ರಕ್ಕರ್‌ಗಳು ವಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ 7 ದಿನಗಳು +91 9990033455 ನಲ್ಲಿ ಮೀಸಲಾದ ಸಹಾಯವಾಣಿಯನ್ನು ತಲುಪಬಹುದು ಮತ್ತು ವೀಲ್ಸ್ ಐ ಅವರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಪ್ರಾರಂಭವಾದ 20 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಪೋರ್ಟಲ್ ಈಗಾಗಲೇ 2 ಲಕ್ಷ + ಪುಟ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು 2 ಲಕ್ಷ + ಜನರಿಗೆ ಗಳಿಸಿದೆ. ಅದರ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಿ, ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಸಹಾಯ ಪೋರ್ಟಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ 90% ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಆತಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಪೋರ್ಟಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯವನ್ನು ಅದರ ಪ್ರಸ್ತುತತೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಅಂಶಕ್ಕಾಗಿ 95% ಓದುಗರು ಹೆಚ್ಚು ರೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

City Today News

(citytoday media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.