ಓರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಸೌಂದರ್ಯ ವರ್ಧಕ ವಸ್ತುಗಳ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಹೆಸರಾಂತ ಸೌಂದರ್ಯ ವರ್ಧಕ ಬ್ರಾಂಡ್ ಓರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಆನ್ಕಲರ್ ಹೆಸರಿನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವೈಬ್ರಂಟ್ ಮೇಕ್ಅಪ್ ವಸ್ತುಗಳಾದ  ನೇಲ್ ಪಾಲೀಶ್, ಫೇಶ್ ಪೌಂಡರ್ ಮತ್ತು ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಅನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. 

12 ವಿವಿಧ ಶೇಡ್ಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು ಮೃದುವಾದ ಹಾಗು ನಯವಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತೇವಗೊಳಿಸಿದ ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಸಹ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನೆರಳು ವೈಬ್ರಂಟ್ ಪಿಗ್ಮೆಂಟ್ ಮಿಶ್ರಣದಿಂದ ರೂಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ,  ಯುವ, ತಾಜಾ, ಸಾರಾಂಶದ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕೆನೆ ಸೂತ್ರವು ಎಲ್ಲಾ ಸಂದರ್ಭಗಳಿಗೂ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ವಿನ್ಯಾಸದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ಓರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ನ ಆನ್‌ಕಲರ್ ನೇಲ್ ಪೋಲಿಷ್ ಶ್ರೇಣಿಯು ಆಕರ್ಷಕ ಬಣ್ಣಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯುವ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳ ವರ್ಣಪಟಲದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಸೂತ್ರದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಬಣ್ಣ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಶುದ್ಧ, ಹೊಡೆಯುವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೈಡ್-ಆಂಗಲ್ ಒಸಿ ನೇಲ್ ಪಾಲಿಷ್ ಬ್ರಷ್ ಸುಲಭ. ಉಗುರು ಬಣ್ಣಗಳ ಈ ಸಾಲಿನ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಉಗುರುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೀವ್ರತೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ನೀಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

“ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅವರ ವಿಕಾಸದ ಅಗತ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ನವೀನ, ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ನಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನ ನಿರಂತರ. ಹೊಸ ಆನ್‌ಕಲರ್ ಶ್ರೇಣಿ ನಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯುವಕರ ತಾಜಾತನವನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ. ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ, ರೋಮಾಂಚಕ ವರ್ಣಗಳು ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಕಲರ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯದ ಪಾಪ್ ಅನ್ನು ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಓರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.