ಷೇರುಪೇಟೆ ಚೇತರಿಕೆ!ಪ್ರಮುಖ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಜಾಗತಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಂದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸೂಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತೆರೆಯಿತು

ಬೆಂಗಳೂರು: ಬಿಎಸ್ಇ ಮತ್ತು ಎನ್ಎಸ್ಇನಲ್ಲಿನ ಮಾನದಂಡದ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಬುಲಿಷ್ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿವೆ. ಇಂಡಸ್ಇಂಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಬ್ರಿಟಾನಿಯಾ, ಬಜಾಜ್ ಫಿನ್‌ಸರ್ವ್, ಆಕ್ಸಿಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಮತ್ತು ಕೊಟಕ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಲವು ಸೂಚ್ಯಂಕ ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್‌ಗಳು ಇಂದು ರ್ಯಾಲಿಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದವು ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಪ್ರಮುಖ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಜಾಗತಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಂದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸೂಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತೆರೆಯಿತು. ನಾಸ್ಡಾಕ್, ಡೌ ಜೋನ್ಸ್, ನಿಕ್ಕಿ, ಕೋಸ್ಪಿ, ಮತ್ತು ಹ್ಯಾಂಗ್ ಸೆಂಗ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಶೇಕಡ 1 ರಿಂದ 2 ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸಿದವು. ಕೋವಿಡ್-19 ನ ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿರುವ ಪರಿಣಾಮ ಮತ್ತು ವಕ್ರರೇಖೆಯ ಚಪ್ಪಟೆಯಾದ ಕಾರಣ ರ್ಯಾಲಿಯನ್ನು ನೋಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ನಿಫ್ಟಿ ಐಟಿ 9 ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ಕೇವಲ 1 ಕುಸಿತವನ್ನು ಗಮನಿಸಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಬಿಎಸ್ಇ ಇನ್ಫೋಟೆಕ್ ಸುಮಾರು 39 ಮುಂಗಡಗಳು ಮತ್ತು 19 ಕುಸಿತಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಬಿಎಸ್‌ಇಯಲ್ಲಿ ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ರ್ಯಾಲಿಯನ್ನು ಶೇಕಡ 16.7 ಲಾಭದೊಂದಿಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿತು ಮತ್ತು ಎಚ್‌ಸಿಎಲ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜೀಸ್, ವಿಪ್ರೋ, ಮತ್ತು ಟೆಕ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಐಟಿ ಆಟಗಾರರು ಲಾಭ ಗಳಿಸಿದರು.

ಕಚ್ಚಾ ಜಾಗತಿಕ ಬೆಲೆಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಭಾರತೀಯ ತೈಲ ಮತ್ತು ಅನಿಲ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರಚೋದನೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಎಚ್‌ಪಿಸಿಎಲ್ ಶೇಕಡ 3.48 ಗಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ಪೆಟ್ರೋನೆಟ್ ಎಲ್ಎನ್‌ಜಿ ಶೇಕಡ 3.23 ಲಾಭದೊಂದಿಗೆ ನೆರಳಿನಲ್ಲಿದೆ. ಐಜಿಎಲ್, ಬಿಪಿಸಿಎಲ್, ಒಎನ್‌ಜಿಸಿ, ಮತ್ತು ಆರ್‌ಐಎಲ್ ಸಹ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಶೇಕಡ 2.39, 1.35, 1.33, ಮತ್ತು 0.91 ಲಾಭ ಗಳಿಸಿವೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.