ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ಐಟಿ ಷೇರುಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಚೇತರಿಕೆ!

ಬೆಂಗಳೂರು: ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಗೆ ತದ್ವಿರುದ್ಧವಾದ ಭಾರತದ ಪ್ರಮುಖ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು ಸತತ ಮೂರನೇ ದಿನವೂ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿದವು. ಬುಧವಾರದ ಟ್ರೇಡಿಂಗ್ ಸೆಷನ್ ಖರೀದಿದಾರರು ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಮೀರಿಸುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 605 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಜೂಮ್ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಲಾಕ್ಡೌನ್ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸುವ ಭರವಸೆಗಳು, ಕನಿಷ್ಠ ಹಸಿರು ವಲಯಗಳಾದ್ಯಂತ ಲೋಹದ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸಲು ಒಂದು ಕಾರಣವನ್ನು ನೀಡಿವೆ. ನಿಫ್ಟಿ ಮೆಟಲ್ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಮೀರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಶೇಕಡ 3.74 ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ನಿಫ್ಟಿ ಮೆಟಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಂದು 13 ಷೇರುಗಳು ಮುನ್ನಡೆದವು ಮತ್ತು ಎರಡು ಕುಸಿದಿದ್ದರೆ ಎಸ್ & ಪಿ ಬಿಎಸ್‌ಇ ಮೆಟಲ್ ಯಾವುದೇ ಸ್ಟಾಕ್ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟುವಿಕೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸಿಲ್ಲ.

ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಹೂಡಿಕೆದಾರರ ಮನೋಭಾವವು ಇಂದು ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಶೇಕಡ 6.04 ರ್ಯಾಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಂಧನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಿಫ್ಟಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದೆ ಮತ್ತು ಎಚ್‌ಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಶೇಕಡ 4.91, ಶೇಕಡ ಪಿಎನ್‌ಬಿ 3.36 ಮತ್ತು ಎಸ್‌ಬಿಐ ಶೇಕಡ 3.15 ರಷ್ಟಿದೆ. ಆಕ್ಸಿಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶಾಖವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ದಿನವನ್ನು ಶೇಕಡ 3.59 ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚಿದೆ. ಬಿಎಸ್ಇ ಬ್ಯಾಂಕೆಕ್ಸ್ ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ, ಸಿಟಿ ಯೂನಿಯನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಶೇಕಡ 8.17 ರ್ಯಾಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸಿತು.

ಎಫ್‌ಎಂಸಿಜಿ ಮತ್ತು ಫಾರ್ಮಾ ಎರಡೂ ವಹಿವಾಟಿನ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡಿವೆ. ನಿಫ್ಟಿ ಎಫ್‌ಎಂಸಿಜಿಯಲ್ಲಿ, ಟಾಟಾ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಪಾನೀಯಗಳು, ಜುಬಿಲೆಂಟ್ ಫುಡ್ ಮತ್ತು ಐಟಿಸಿಯಂತಹ ಷೇರುಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಇತರ ಎಫ್‌ಎಂಸಿಜಿ ಮೇಜರ್‌ಗಳಾದ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಯೂನಿಲಿವರ್, ಕೋಲ್ಗೇಟ್ ಪಾಮೋಲೈವ್ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಟಾನಿಯಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಶೇಕಡ 1 ಮತ್ತು ಶೇಕ 2.5 ರ ನಡುವೆ ಎಳೆದವು. 

ಬಿಎಸ್ಇ ಎಫ್ಎಂಸಿಜಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ವಾಲಿಟಿ ವಹಿವಾಟಿನ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ಶೇಕಡ 4.88 ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಷ್ಟವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿತು. ವೆಂಕೀಸ್, ಪಿ & ಜಿ ಇಂಡಿಯಾ, ನೆಸ್ಲೆ ಮತ್ತು ಮಾರಿಕೊ ಸಹ ಇಂದು ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿದ್ದವು. 

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.