ರೂಟರ್ ಸಂಸ್ಥೆ 1.7 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಬಂಡವಾಳ ಕ್ರೋಢೀಕರಣ

ಬೆಂಗಳೂರು: ದೇಶದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟೋರ್ಟ್ಸ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಆದ ರೂಟರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಪ್ರೀ-ಸೀರೀಸ್ ಎ ರೌಂಡ್ ನಲ್ಲಿ 1.7 ದಶಲಕ್ಷ ಡಾಲರ್ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಕ್ರೋಢೀಕರಿಸಿದೆ. ಪೇಟಿಎಂ, ಅಡಿಡಾಸ್ ಬೆಂಬಲಿತ ಸಂಸ್ಥೆಯಾದ ಲೀಆ್ಯಡ್ ಸ್ಟೋರ್ಟ್ಸ್, ರಾಕ್ಸ್ಟಡ್ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಮತ್ತು ಫೌಂಡರ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ರೂಟರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. 

ಪೇಟಿಎಂ ಫಸ್ಟ್ ಗೇಮ್ಸ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯೊದಿಗೆ ರೂಟರ್ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಸಹಭಾಗಿತ್ವಕ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ. ಗೇಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿಷಯದಾದ್ಯಂತ ತಡೆರಹಿತ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು ರಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕ್ರಿಕೆಟ್, ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್, ಎಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಎರಡೂ ಕಂಪನಿಗಳು ಕಾರ್ಯಪ್ರವೃತ್ತವಾಗಿವೆ.

ರೂಟರ್‌ ನ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಯ ಮುಂಬರುವ ಎಸ್‌ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್ ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸಮುದಾಯಗಳನ್ನು ಲಾಭ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೊಸ ಸುತ್ತಿನ ಹಣವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಒಂದು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ರೂಟರ್‌ ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸ್ಥಾನೀಕರಣಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಆಯಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವಿಷಯ ತಂತ್ರವು ರೂಟರ್‌ ಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಣಗಳಿಸುವಿಕೆಯ ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. 

“ನಾವು ಕ್ರೀಡಾ ಅಭಿಮಾನಿ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ರಚಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ರೂಟರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ವಿಷಯಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ತಿರುವು ಬಲವಾದ ಉತ್ಪನ್ನ-ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಯೋಗ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ಮಾಪನಗಳು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಕಳೆದ ಎರಡು ತ್ರೈಮಾಸಿಕಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಆನ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಪೇಟ್‌ಎಮ್‌ಗೆ ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ತಮ್ಮ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ರೂಟರ್ ಅನ್ನು ಪೇಟಿಎಂ ಮತ್ತು ಪೇಟಿಎಂ ಮೊದಲ ಆಟಗಳಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಕ್ರೀಡೆ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಷಯದ ದೊಡ್ಡ ಮೂಲವಾಗಿರಲು ನಾವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ” ರೂಟರ್‌ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಪಿಯೂಷ್ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಗೇಮಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ವಿಷಯ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ರೂಟರ್ ಸಮುದಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರ-ರಚಿತವಾದ ವಿಷಯಗಳ ಸೇರ್ಪಡೆ ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಬಳಕೆಯ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸೇರಿಸುತ್ತೇವೆ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕ್ರೀಡೆಗಳು ಎಸ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆಟಗಳ ಸುತ್ತ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ವಿಷಯವು ಪೇಟಿಎಂ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ರೂಟರ್‌ಗೆ ತರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಪೇಟಿಎಂ ಫಸ್ಟ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಒಒ ಸುಧಾಂಶು ಗುಪ್ತಾ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.