ಮುಖದ ಕಾಂತಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ನೋವ್ಏಜ್ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್

ಬೆಂಗಳೂರು: ಸುಧಾರಿತ ತೇವಾಂಶ-ವರ್ಧಿಸುವ ಸಂಕೀರ್ಣ ಹೊಂದಿದ ಮತ್ತು ಚರ್ಮವನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಹೈಡ್ರೇಟ್ ಮಾಡಿ ಮುಖದ ಕಾಂತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಎರಡು ಹೊಸ ನೋವ್ಏಜ್ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.

ನೋವ್ಏಜ್ ಬಲಪಡಿಸುವ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ನೋವ್ಏಜ್ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಎನ್ನುವ ಎರಡು ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಗಳು ಆಂಟಿಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಸ್ಟೆಮ್ ಸೆಲ್ ಸಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವತಂತ್ರ ರಾಡಿಕಲ್ಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಚರ್ಮವನ್ನು ಆಕ್ಸಿಡೇಟಿವ್ ಹಾನಿಯಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಮರುಪೂರಣಗೊಳಿಸುವ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಹೈಡ್ರೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಚರ್ಮವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪುನರ್ಯೌವನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಚರ್ಮವನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಚರ್ಮದ ರಕ್ಷಣೆಯ ತಡೆಗೋಡೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹಾನಿಯನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

“ಮಾಲಿನ್ಯ, ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಇತರ ಹಲವು ಅಂಶಗಳಿಂದಾಗಿ ಚರ್ಮವು ಪ್ರತಿದಿನ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ವಯಸ್ಸಾದ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ರೇಖೆಗಳು, ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು, ಮಂದತೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವಿಷ್ಕಾರ ನೋವ್ಏಜ್ ನಿಂದ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಮರುಪೂರಣಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಬಲಪಡಿಸುವುದು. ಚರ್ಮದ ಹಾನಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚರ್ಮವನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಯುವಕರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಆಳವಾಗಿ ಹೈಡ್ರೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮರದ ನಾರುಗಳಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನೋವ್ಏಜ್ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ತೆಳುವಾದ ವಸ್ತುವು ತೇವಾಂಶದ ಎರಡನೇ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಮುಖದ ಪ್ರತಿ ಇಂಚುಗೂ ಸಕ್ರಿಯ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸುತ್ತದೆ. ಶುಷ್ಕ ಚರ್ಮದ ಮೇಲೆ 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಅನ್ವಯಿಸಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಕರ್ಷಣ ನಿರೋಧಕ ಸಸ್ಯದ ಸ್ಟೆಮ್ ಸೆಲ್ ಸಾರಗಳು ತಮ್ಮ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಿಡಿ. ನೋವ್ಏಜ್ ಮರುಪೂರಣ ಮತ್ತು ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್ ಬಲಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಹೈಡ್ರೀಕರಿಸಿದ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿಬಹುದು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.