ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 199 ಪಾಯಿಂಟ್‌!

ಬೆಂಗಳೂರು: ನಿಫ್ಟಿ 52.45 ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಥವಾ ಶೇಕಡ 0.57 ಏರಿಕೆ ಕಂಡು 9251.50 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದ್ದರಿಂದ ಭಾರತೀಯ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಿವೆ ಮತ್ತು ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 199.32 ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಥವ ಶೇಕಡ 0.63 ಏರಿಕೆ ಕಂಡು 31642.70 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಇಂಟ್ರಾಡೇ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಬಿಎಸ್ಇಯಲ್ಲಿ 263 ಷೇರುಗಳು ಇಂದು ಮೇಲಿನ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಅನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದವು. ಫ್ಯೂಚರ್ ರಿಟೇಲ್, ವಕ್ರಂಗೆ, ಇನ್ಫಿಬೀಮ್, ರುಚಿ ಸೋಯಾ, ಫ್ಯೂಚರ್ ಲೈಫ್‌ಸ್ಟೈಲ್, ಮತ್ತು ಎಡೆಲ್‌ವೀಸ್ ಫೈನಾನ್ಶಿಯಲ್ ಇಂಟ್ರಾಡೇ ಸೆಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೇಲಿನ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಷೇರುಗಳಾಗಿವೆ. ಡಿಆರ್ ರೆಡ್ಡಿ’ಸ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್, ವೀನಸ್ ರೆಮಿಡೀಸ್, ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಸ್ಟೀಲ್ ನಂತಹ ಷೇರುಗಳು ಬಿಎಸ್ಇಯಲ್ಲಿ 52 ವಾರಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಹೊಸ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿವೆ.

ಭಾಗವಹಿಸುವವರು ತಮ್ಮ ಸುದೀರ್ಘ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಮೇ 8 ರಂದು ಕಚ್ಚಾ ತೈಲ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಬ್ಯಾರೆಲ್‌ಗೆ 1,858 ರೂ. ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಜೂನ್ ವಿತರಣೆಗೆ ಕಚ್ಚಾ ತೈಲದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ ನಂತರ ಕಚ್ಚಾ ತೈಲದ ಬೆಲೆ ಏರಿತು. ಡಾಲರ್ ಸೂಚ್ಯಂಕದ ಕುಸಿತವು ದಿನಕ್ಕೆ ಕಚ್ಚಾ ತೈಲದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಮೇ 8 ರಂದು ಬೆಳ್ಳಿಯ ಬೆಲೆ ಪ್ರತಿ ಕೆ.ಜಿ.ಗೆ 43,457 ರೂ.ಗಳನ್ನು ಮುಟ್ಟಿತು. ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಭವಿಷ್ಯದ ವಿತರಣೆಗಾಗಿ ಎಂಸಿಎಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಟ್ರಾಡೇ ಗರಿಷ್ಠ 43,549 ರೂ ಮತ್ತು ಕೆಜಿಗೆ 43,101 ರೂ. ಧನಾತ್ಮಕ ಆವೇಗವನ್ನು ಬೆಳ್ಳಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಅಪೇಕ್ಷಣೀಯ ಹೂಡಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.