ಟಿಸಿಐ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ 89 ಕೋಟಿ ರೂ ಲಾಭ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯುಷನ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ನಾಯಕ ಎಂಬ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿರುವ ಟಿಸಿಐ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ 2020 ರಲ್ಲಿ 89 ಕೋಟಿ ರೂ ನಿವ್ವಳ ಲಾಭ ಗಳಿಸಿದೆ. ಇದೇ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷ ಸಂಸ್ಥೆಯು 73 ಕೋಟಿ ರೂ ಲಾಭ ಗಳಿಸಿದೆ. ಕಳೆದ ಇದೇ ಅವಧಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಶೇಕಡ 22.3 ರಷ್ಟು ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಿದೆ.

ಇದೇ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯು 1032 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಚರಣೆ ವರಮಾನದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಇದೇ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ 1024 ಕೋಟಿ ರೂ ಕಾರ್ಯಚರಣೆ ವರಮಾನ ದಾಖಲಿಸಿತ್ತು. ಈಗ ಶೇಕಡ 0.8 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡಿದೆ. 

“ಆರ್ಥಿಕ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದ ವಾತಾವರಣದ ಸವಾಲಿನ ಹೊರತಾಗಿಯೂ 2020 ಹಣಕಾಸು ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಾಯಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಲು ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳಿಂದ ಬರುವ ಆದಾಯವು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ರೂ. 1,032 ಕೋಟಿ ರೂ ಕೋವಿಡ್-19 ನಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವು ಮಾರ್ಚ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು” ಎಂದು ಟಿಸಿಐ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಚಂದರ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಹೇಳಿದರು.

ಈ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದ ಮಧ್ಯೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ನೌಕರರು, ಗ್ರಾಹಕರು, ಮಾರಾಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಇತರ ಎಲ್ಲ ಪಾಲುದಾರರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿ ಇರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಸರ್ಕಾರ ಹೊರಡಿಸಿರುವ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತಾ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ ಪಾಲಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಮನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಂವಹನ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಪ್ರಚಾರ, ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನೈರ್ಮಲ್ಯೀಕರಣ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ದೂರವಿರುವುದು, ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ನೌಕರರನ್ನು ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರರ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುವುದು ಮುಂತಾದ ವಿವಿಧ ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನಾವು ಜಾರಿಗೆ ತಂದಿದ್ದೇವೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.