அமேசான் இந்தியா அதன் அசோசியேட்ஸ்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்ய மற்றும் பாதுகாப்பான டெலிவரிகளை உறுதிப்படுத்த அதன் செயல்பாடுகளில் 100 மாற்றங்களைச் செய்துள்ளது


தனது ஊழியர்கள், அசோசியேட்ஸ், கூட்டாளர்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக, அமேசான் இந்தியா தனது கட்டிடங்களில் சமூக தூரத்தை பராமரிப்பதற்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பாதுகாப்பான டெலிவரிகளை உறுதி செய்வதற்கும் அதன் செயல்பாடுகளில் கிட்டதட்ட 100 மாற்றங்களைச் செய்துள்ளது. உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) மற்றும் உள்ளூர் அதிகாரிகளின் வழிகாட்டுதல்களைத் தொடர்ந்து, அமேசான் இந்தியா அதன் ஃபுல்பில்மெண்ட் செண்டர்கள்,சார்ட்டெஷன் செண்டர்கள், மற்றும் டெலிவரி நிலையங்கள் உள்ளிட்ட அதன் செயல்பாட்டு தளங்களில், தகவல்தொடர்புகளின் புதிய வடிவங்கள், செயல்முறை மாற்றங்கள், புதிய பயிற்சி முறைகள் மற்றும் பல கொள்கை மாற்றங்கள் மூலம் அதன் நடைமுறைகளை சரிசெய்துள்ளது.

அனைத்து அசோசியேட்ஸ்களுக்கும் தளங்களில் அணிந்துகொள்வதற்கும், டெலிவரி செய்வதர்க்காக சாலைகளில் செல்லும் பொழுதும்,அவர்களது செயல்பாடுகளை பொறுத்து கூடுதல் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்துவதற்கும், இந்தியாவில் அதன் செயல்பாடுகள் முழுவதும் வெப்பநிலை சோதனைகளைச் செயல்படுத்துவதற்கும், வாடிக்கையாளர்களுக்கு சமூக இடைவெளி மற்றும் பாதுகாப்பான டெலிவரிகளை உறுதி செய்ய அமேசான் இந்தியா செய்துள்ள சில முக்கிய மாற்றங்கள் பின்வருமாறு:

அசோசியேட் தொடர்பு மற்றும் பயிற்சி:
அமேசான் இந்தியா தனது நடைமுறைகளை சரிசெய்துள்ளது, இதனால் டீம்கள் எப்போதும் சக ஊழியர்களிடமிருந்து பாதுகாப்பான தூரத்தை பராமரிக்க முடியும். சமூக இடைவெளி வழிகாட்டுதல்களைப் பராமரிப்பதற்காக, தளத்தில் நடைபெறும் மீட்டிங் குகளுக்கு பதிலாக மெய்நிகர் நிலைப்பாடுகளுக்கு மாறுதல், பப்ளிக் அட்ரஸ் சிஸ்டம் பயன்படுத்தி அறிவிப்புகளை செய்தல், கேப் அமர்தலில் கொள்கை மாற்றங்கள் மற்றும் நுழைவாயில்களில் பாதுகாப்பு தூதர்கள் ஆகியவை இதில் அடங்கும். அசோசியேட்கள் ஒரே இடத்தில் கூடுவதை தவிர்க்க பல பயிற்சிகள் ஆன்லைன் அமர்வுகள் அல்லது ஆப் அடிப்படையிலான மீட்டிங்களுக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளன. நேரடி பயிற்சி வகுப்புகள் மிக முக்கிய நிகழ்வுகளுக்கு மட்டும் குறைவானோர் இருக்கும் வகையில் உள்ள ரூம் மீட்டிங்களுக்கு 2 மீ சமூக தூரத்தை பராமரிக்கின்ற வகையில் கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

இடைவேளை நேரம் மற்றும் பொதுப்பகுதிகள்
கூடுதல் பாதுகாப்பு நடவடிக்கையாக அமேசான் இந்தியா ஷிப்ட் தொடக்க நேரங்களையும் அதன் அசோசியேட்களுக்கான இடைவேளை நேரத்தினையும் மாற்றி அமைத்துள்ளது. கேண்டீன்களிலும் பொதுவான பகுதிகளிலும் அதிகபட்ச ஆக்கிரமிப்பு குறைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் ஊழியர்களிடையே பாதுகாப்பான தூரத்தை பராமரிக்க இடைவேளை அறைகளில் உள்ள மேஜைகள் அதிக இடைவெளியுடன் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. கேண்டீனில் ஒரு புதிய டோக்கன் அமைப்பு, சிற்றுண்டி நிலையங்களில் 2 தட்டு செயல்முறை, நீர் விநியோகிப்பாளர்கள் மற்றும் 2 மீ தொலைவில் உள்ள விற்பனை இயந்திரங்கள் ஆகியவை அனைத்து பொதுவான பகுதிகளிலும் சமூக தொலைதூர வழிகாட்டுதல்களை பின்பற்றுவதற்காக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

செயல்முறை ஓட்ட மாற்றங்கள்:
ஆன் கிரவுண்ட் அசோசியேட்களுக்கு பல செயல்பாட்டு செயல்முறைகள் மாற்றப்பட்டுள்ளன. சமூக இடைவெளி வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றி குறைந்தபட்சம் 2 மீ தூரத்தை உறுதி செய்வதற்காக, பொருட்களை எடுத்தல்,பேக் செய்தல் மற்றும் பையில் வைத்தல் ஆகியவற்றில் உள்ள மாற்றங்களும் இதில் அடங்கும். ஒரே நேரத்தில் ஒரு நபருக்கு மட்டுமே தயாரிப்புகளை ஏற்ற / இறக்குவதற்கு அனுமதிக்கப்படுகிறது, மேலும் தளத்தில் கூட்டத்தைத் தவிர்ப்பதற்காக டிரைவர்கள் மற்றும் டெலிவரி அசோசியேட்களுக்காண வருகை நேரமும் மாற்றி அமைக்கப்பட்டுள்ளது.டெலிவரி செய்யப்படும் நேரத்தில், அசோசியேட்கள் இப்போது தொடர்பு இல்லாத டெலிவரிகளை செய்கிறார்கள் மற்றும் எந்தவொரு உடல் தொடர்பையும் தவிர்க்க வாடிக்கையாளர் வீட்டு வாசலில் ஆர்டரை வைக்கிறார்கள்.

கொள்கை மாற்றங்கள்:
அசோசியேட்களின் உடல்நலம் மற்றும் பாதுகாப்பை மையமாகக் கொண்டு அவர்களின் நெட்வொர்க்கில் பல கொள்கைகள் மாற்றப்பட்டுள்ளன. அனைத்து தளங்களிலும் உள்ள அனைத்து நுழைவு மற்றும் வெளியேறும் நிலையங்களிலும் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த வெப்பநிலை திரையிடல் மற்றும் முக கவசம் அணிதல் கட்டாயப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. பல நிலையங்களில் அசோசியேட்களின் வெப்பநிலையை சுயமாக திரையிடுவதற்காக கிஷோக்கள் நிறுவப்பட்டுள்ளன. சிறந்த வரிசை நிர்வாகத்திற்கு 2 மீ தூரத்தை கடைபிடிக்க அனைத்து தளங்ளிலும் தரையில் மெய்நிகர் அடையாளங்கள் வைக்கப்பட்டுள்ளன. அசோசியேட்கள் தங்கள் குடும்பத்தினருடன் தொடர்பில் இருப்பதற்காக மொபைல் போன்களை பேசிலிட்டிக்குள் கொண்டு செல்ல இப்போது அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது. சமூக இடைவெளி பராமரிக்க அசோசியேட் போக்குவரத்துக் கொள்கைகள் மாற்றப்பட்டுள்ளன. எந்தவொரு சாத்தியமான நிகழ்வுகளையும் திரையிட அனைத்து ஒப்பந்தக்காரர்களுக்கும் சுய அறிவிப்பு செயல்முறை கட்டாயப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

சுத்தம் மற்றும் சானிட்டைசேஷன்:
எல்லா தளங்களிலும் அடிக்கடி தொட்ட பகுதிகளின் வழக்கமான சுத்திகரிப்பு உட்பட சுத்தம் செய்யும் கால இடைவெளி மற்றும் தீவிரம் அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளது. பாதைகளின் தொடக்கத்திலும் முடிவிலும்,டெலிவரி அசோசியேட்கள் தங்கள் வாகனங்களின் அடிக்கடி தொட்ட மேற்பரப்புகளையும், டெலிவரி சாதனங்களையும் பாதுகாப்பான டெலிவரிக்காக சுத்தம் செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். தளங்களில் இருக்கும்போது குறைந்தபட்சம் 20 விநாடிகள் சோப்பு மற்றும் தண்ணீரில் அடிக்கடி கைகளை கழுவ வேண்டும் அல்லது சாலையில் இருக்கும்போது ஆல்கஹால் சார்ந்த கை சானிட்டைசர் அல்லது கிளினிங் எஜண்ட் பயன்படுத்துமாறு டெலிவரி அசோசியேட்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர். அனைத்து அசோசியேட்களின் டெலிவரி ஜாக்கெட்டுகளும் கூடுதல் பாதுகாப்பு நடவடிக்கையாக ஒவ்வொரு நாளும் சுத்தம் செய்யப்படுகின்றன அல்லது கழுவப்படுகின்றன.

.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.