ಫ್ರೆಶ್ ಆಗಿರಲು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಆ್ಯಕ್ಟಿವೆಲ್ ಡಿವೋಡ್ರೆಂಟ್!

ಬೆಂಗಳೂರು: ಸೌಂದರ್ಯ ವರ್ಧಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಆ್ಯಕ್ಟಿವೆಲ್ (Activelle) ಹೆಸರಿನ ಡಿವೋಡ್ರೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದರ ಬಳಕೆಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಫ್ರೆಶ್ ಆಗಿ ಇರಬಹುದು. ಇದು ಕ್ಲಿನಿಕಲಿ ಪ್ರೂ ಕೂಡ ಆಗಿದೆ.

ಆಂಟಿಪರ್ಸ್ಪಿರಂಟ್ಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಆಕ್ಟಿಬೂಸ್ಟ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಚಲನೆಯ-ಸಕ್ರಿಯ ಸುಗಂಧ ಎನ್ಕ್ಯಾಪ್ಸುಲೇಷನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವಾಗಿದ್ದು ನವೀನ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಸುಗಂಧ ಕ್ಯಾಪ್ಸುಲ್ಗಳಿಂದ ಕೂಡಿದೆ. ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಸುಗಂಧ ತೈಲ ಕೋರ್ಗಳು ಶೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುವರೆದಿದೆ. ಈ ಮೈಕ್ರೊಕ್ಯಾಪ್ಸುಲ್ಗಳು ಚಲನೆಯಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ಘರ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಆಂಟಿಪೆರ್ಸ್ಪಿರಂಟ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಿರುವಾಗ ತಾಜಾತನದ ವರ್ಧಕವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

ಆಕ್ಟಿವೆಲ್ ಆಂಟಿಪೆರ್ಸ್ಪಿರಂಟ್ಗಳು ನಾಲ್ಕು ಉನ್ನತ-ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಎಕ್ಸ್ಟ್ರೀಮ್, ಇನ್ವಿಸಿಬಲ್, ಕಂಫರ್ಟ್ & ಫೇರ್ನೆಸ್. ಆಕ್ಟಿವೆಲ್ ಕಂಫರ್ಟ್ ಡಿಯೋಡರೆಂಟ್ ಚರ್ಮದ ಆರೈಕೆಯ ಪದಾರ್ಥಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೈಸರ್ಗಿಕ ತೇವಾಂಶವನ್ನು ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕೋಮಲ ಅಂಡರ್ ಆರ್ಮ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ದಿನವಿಡೀ ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆಕ್ಟಿವೆಲ್ ಇನ್ವಿಸಿಬಲ್ ಸ್ಟೇನ್-ಫೈಟಿಂಗ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಕಲೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. 

ಆಕ್ಟಿವೆಲ್ ಫೇರ್ನೆಸ್ ಡಿಯೋಡರೆಂಟ್ ವೈಟ್ಆಕ್ಟಿವ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು ಚರ್ಮದ ಹೊಳಪು ನೀಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಆಕ್ಟಿವೆಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಕ್ರಿಯ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅತಿಯಾದ ಬೆವರುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 72 ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಒಣಗಲು ಮತ್ತು ತಾಜಾವಾಗಿರಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಗತ್ಯಕ್ಕೂ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಆಂಟಿಪೆರ್ಸ್ಪಿರಂಟ್ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿದೆ.

ಆಕ್ಟಿವೆಲ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಆಂಟಿಪೆರ್ಸ್ಪಿರಂಟ್ಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನವೂ ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಇರಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಹೊಸ ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಸುಧಾರಿತ ಆಕ್ಟಿಬೂಸ್ಟ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಚಲನೆಯನ್ನು ಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತಾಜಾತನದ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಎಸೆಯುವ ಯಾವುದೇ ಜೀವನಕ್ಕೆ ನೀವು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಘದ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.