ಷೇರುಪೇಟೆ ಚೇತರಿಕೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ವಹಿವಾಟಿನ ಅಂತಿಮ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಚಪ್ಪಟೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ವೇದಾಂತ, ಆರ್‌ಐಎಲ್ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಯೂನಿಲಿವರ್‌ನಂತಹ ಷೇರುಗಳ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚೇತರಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಶುಕ್ರವಾರದ ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಕ್ಷೇತ್ರದ ದುರ್ಬಲ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಎರಡೂ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳ ಮೇಲೆ ತೂಗುತ್ತಲೇ ಇತ್ತು ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಡ್ ಅಡ್ವೆಂಸರಿ ಆಮರ್ ದಿಯೋ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಲೋಹ ಮತ್ತು ಇಂಧನ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಎಸ್ & ಪಿ 500 ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಿದರೆ ಇತರವು ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಟ್ಟವು. ಟಾಟಾ ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ವೇದಾಂತರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭಗಳು ಮೆಟಲ್-ಸ್ಟಾಕ್ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಟಾಟಾ ಸ್ಟೀಲ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ರೂ. 273.15, 4.60 ಅಥವಾ ಶೇಕಡ 1.71 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆಯಾದರೆ ವೇದಾಂತ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ರೂ. 92.60, ಏರಿಕೆ ರೂ. 3.45 ಅಥವಾ ಶೇಕಡ 3.87.

ಆರೋಗ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಪೊಲೊ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಲಾಭಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಸ್ಟಾಕ್ ಒಂದು ದಿನದ ಕನಿಷ್ಠ ರೂ. 1290.16, ಆದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ 1,3,54.55 ರೂ.ಗೆ ಏರಿತು, 60.15 ಅಥವಾ 4.65% ನಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ.

ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಿಂದಾಗಿ ಯುಎಸ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯ ಗಾರ್ಟ್ನರ್ ಇಂಕ್ (ಜಾಗತಿಕ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಸಲಹಾ) ಸಂಸ್ಥೆಯು ಈ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಶೇಕಡ 8 ಕುಗ್ಗುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ಐಟಿ ಷೇರುಗಳು ಭಾರಿ ಭೀತಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾದವು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.