ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಏಸಿ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಕೃತಕ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಆಧಾರಿತ ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರದಲ್ಲಿ ಎಲೈಟ್‌ ಸರಣಿ ಏಸಿಯನ್ನು ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮೂಲಕ ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಕೇವಲ 23,990 ರೂಪಾಯಿಗೆ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. 

ಕೃತಕ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಆಧಾರಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಈ ಏಸಿಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗೂಗಲ್‌ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್‌ ಅಳವಡಿಸಲು ಇದರಲ್ಲಿ ಸೌಲಭ್ಯ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಹೋಮ್‌ ಆಪ್‌ ಕೂಡ ಕನೆಕ್ಟ್‌ ಮಾಡಬಹುದು. 60 ಡಿಗ್ರಿ ತಾಪಮಾನದಲ್ಲೂ ತಂಪಾದ ಗಾಳಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಎಲೈಟ್ ಸರಣಿಯ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣಗಳ ನವೀನ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಾಗಿ ಎಐ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಇನ್ವರ್ಟರ್ ಸಂಕೋಚಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ. ಶೇಕಡ 50 ವಿದ್ಯುತ್ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಇನ್ವರ್ಟರ್ ಸಂಕೋಚಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆವರ್ತನದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠ ಆರ್‌ಪಿಎಂನಲ್ಲಿ ಚಲಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಾಪಮಾನವನ್ನು ಕೇವಲ 30 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ 18 ಡಿಗ್ರಿ ಸೆಲ್ಸಿಯಸ್‌ಗೆ ಇಳಿಸಬಹುದು.

“ನಮ್ಮ ಹೊಸ ಶ್ರೇಣಿಯ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಇನ್ವರ್ಟರ್ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ತರಲು ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ. ಎಲೈಟ್ ಸರಣಿಯ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ತಾಪಮಾನದ ಹವಾಮಾನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತ ತಂಪಾಗಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಲವಾರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಗೂಗಲ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿ ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ” ಟಿಸಿಎಲ್ ಇಂಡಿಯಾದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೈಕ್ ಚೆನ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.