ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಕಿರಾಣಿ ಅಂಗಡಿಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶಾಪ್‌ಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಕಲ್ಪಿಸಿದೆ. ಈ ಸೌಲಭ್ಯದ ಮೂಲಕ ಕಿರಾಣಿ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲಿಕರು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಟೋರ್‌ ತೆರೆದು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದು. 

ಇತ್ತೀಚಿನ ಉಡಾವಣೆಯ ಮೂಲಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಅಥವಾ ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನುಭವದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರು ತಮ್ಮ ವೆಬ್-ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಶಾಪ್‌ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಅನಿಯಮಿತ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಸುಲಭ ದಾಸ್ತಾನು ನಿರ್ವಹಣೆ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪಾವತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವ ನಿರ್ಮಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಯದ ಅಗತ್ಯತೆ, ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ ವಿತರಣೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ-ಪಿಕಪ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಯಶಸ್ವಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕಿರಾಣಿ ಅಂಗಡಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಈ ಪರಿಹಾರವು ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಶಾಪ್‌ಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ-ಕೇಂದ್ರಿತ ಪರಿಹಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರು ದಾಸ್ತಾನು, ಮಾರಾಟ, ಆದೇಶಗಳು, ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ತಮ್ಮ ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪೇಟಿಎಂ, ಪೇಯು, ಪೇಪಾಲ್ ನಂತಹ ಅನೇಕ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪಾವತಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್, ಉಪ, ಡೆಬಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್, ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು, ಪಾವತಿ ಲಿಂಕ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಪೂರ್ವ ನಿರ್ಮಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಅತ್ಯಂತ ರೋಮಾಂಚಕಾರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಈಗ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಪಾವತಿ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮತ್ತು ಕ್ಷಣಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

“ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರಾಟದ ಪ್ರಸ್ತುತತೆ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತು ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರಾಟವು ಇಂದು ಹೊಸ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಲು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದರ ಮೇಲೆ ನಾವು ಗಮನ ಹರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ದಿನಸಿ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರು ಮತ್ತು ಕಿರಾನಾ ಡುಕಾನ್ ಮಾಲೀಕರು ಈಗ ತಮ್ಮ ಮಳಿಗೆಗಳನ್ನು ಶಾಪ್‌ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲೇ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ರಚಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ಶಾಪ್‌ಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಅನುರಾಗ್‌ ಅವುಲಾ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.