ಶೇಕಡ 50 ರಷ್ಟು ವಿದ್ಯುತ್‌ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುವ ಏಸಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಶೇಕಡ 50 ರಷ್ಟು ವಿದ್ಯುತ್‌ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುವ ಹಾಗು 60 ಡಿಗ್ರಿ ತಾಪಮಾನದಲ್ಲೂ ತಣ್ಣನೆ ಗಾಳಿ ಒದಗಿಸುವ ಟಿಸಿಎಲ್‌ 1.5 ಟಿಆರ್‌ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಇನ್ವರ್ಟರ್‌ ಏಸಿಯನ್ನು ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದೆ. ಪೈ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಷನಲ್ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 28,990 ರೂ ಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ‌

ಗೂಗಲ್‌ ಅಸಿಸ್ಟಂಟ್‌ಗೆ ಈ ಏಸಿ ಸಪೋರ್ಟ್‌ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಹೋಮ್‌ ಆಪ್‌ ಜೊತೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕನೆಕ್ಟ್‌ ಮಾಡಬಹುದು. 

“ಪೈ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಷನಲ್ ನೊಂದಿಗಿನ ನಮ್ಮ ಒಡನಾಟವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಏಸಿಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತರಲು ಇದು ನಮಗೆ ಬಹಳ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಭಾರತದ ವಿಶಿಷ್ಟ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಇತ್ತೀಚಿನ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ವೇಗದ ಕೂಲಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಡಿಜಿಟಲ್ ನಿಯಂತ್ರಣದವರೆಗೆ ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಕೂಲಿಂಗ್ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಇನ್ವರ್ಟರ್ ಎಸಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಟಿಸಿಎಲ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮೈಕ್ ಚೆನ್ ಹೇಳಿದರು.

“ನಮ್ಮ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ತರುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನಾವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತೇವೆ. ಗ್ರಾಹಕ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಜಾಗತಿಕ ನಾಯಕರಾಗಿ ಟಿಸಿಎಲ್ ತ್ವರಿತ ತಂಪಾಗಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ವಾಯು ಶುದ್ಧೀಕರಣವನ್ನು ನೀಡುವ ನವೀನ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಶ್ರೇಣಿಯು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪ್ರಲೋಭಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಪೈ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಷನಲ್‌ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್‌ ಪೈ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.