ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರದಲ್ಲಿ ಇನ್ಫಿನಿಕ್ಸ್‌ ಹಾಟ್‌ 9 ಮತ್ತು ಹಾಟ್‌ 9 ಪ್ರೋ ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರದಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್‌ ಫೋನ್‌ ದೊರಕಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಇನ್ಫಿನಿಕ್ಸ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು  ಹಾಟ್‌ 9 ಮತ್ತು ಹಾಟ್‌ 9 ಪ್ರೋ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಅನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಕೃತಕ ಬುದ್ದಿವಂತಿದೆ ಆಧಾರಿತ 13 ಎಂಪಿ ಕ್ವಾಡ್‌ ಹಿಂಬದಿ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಹೊಂದಿದೆ.

ಹೆಚ್‌ಡಿ+ ಡಿಸ್ಪೆ ಹೊಂದಿದ್ದು ಸೌಡ್‌ ಬಹಳ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಆಗಿದೆ. 6.6 ಇಂಚಿನ ಬೆಜೆಲ್‌-ಲೆಸ್‌ ದಿಸ್ಪೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಶೇಕಡ 90.5 ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ ಟು ಬಾಡಿ ರೇಶಿಯೋ ಹೊಂದಿದೆ. ಹಾಟ್‌ 9 ಪ್ರೋ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಕೃತಕ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಆಧಾರಿತ 48 ಎಂಪಿ ಸ್ವ್ಕಾಡ್‌ ಹಿಂಬದಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಹೊಂದಿದೆ. 64 ಜಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ 4 ಜಿಬಿ ಡಿಡಿಆರ್ 4 ರಾಮ್, ಹೆಲಿಯೊ ಪಿ 22 ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್, ಮತ್ತು ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಅಥವಾ ಫೇಸ್ ಅನ್ಲಾಕ್ ಜೊತೆಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ವೋಲ್ಟ್/‌ವೈಫೈ/ಒಟಿಜಿ ಇದೆ.

14 ದಿನಗಳ ತಡೆರಹಿತ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್, 40 ಗಂಟೆಗಳ 4 ಜಿ ಟಾಕ್‌ಟೈಮ್ ಮತ್ತು 13 ಗಂಟೆಗಳ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುವ 19 ದಿನಗಳ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಬೈ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ 5,000 ಎಂಎಹೆಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿ‌ ಹೊಂದಿದೆ. ಫ್ಲಿಪ್‌ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 5 ರಿಂದ ಜೂನ್ 8 ರಿಂದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 12 ಗಂಟೆಗೆ ಈ ಎರಡು ಫೋನ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಅತೀ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾದ ಹಾಟ್ 8 ಸರಣಿಯ ಭರ್ಜರಿ ಯಶಸ್ಸಿನಿಂದ ಹೊಸದಾದ ಟ್ರಾನ್ಸಿಷನ್ ಗ್ರೂಪ್‌ನ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಇನ್ಫಿನಿಕ್ಸ್ – ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೊಡುಗೆಗಳಾದ ಹಾಟ್ 9 ಮತ್ತು ಹಾಟ್ 9 ಪ್ರೊಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಭಾರತೀಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಈ ಸಾಧನಗಳು ಫ್ಲಿಪ್‌ಕಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ರಮವಾಗಿ 8499 ರೂಪಾಯಿ ಮತ್ತು 9499 ರೂಪಾಯಿ ಪರಿಚಯಾತ್ಮಕ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ. ಉಪ -10 ಕೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಹಾಟ್ 9 ಮತ್ತು ಹಾಟ್ 9 ಪ್ರೊ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಇನ್ಫಿನಿಕ್ಸ್ ಹಾಟ್ 9 ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಹೆವಿ ಡ್ಯೂಟಿ 5,000 ಎಮ್ಎಹೆಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಂಟೆಗಳ ಭಾರೀ ಬಳಕೆಯ ನಂತರವೂ ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಬ್ಯಾಟರಿಯು 14 ಗಂಟೆಗಳ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್, 36 ಗಂಟೆಗಳ ಸಂಗೀತ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್, 13 ಗಂಟೆಗಳ ತಡೆರಹಿತ ಗೇಮಿಂಗ್, 18 ಗಂಟೆಗಳ ವೆಬ್ ಸರ್ಫಿಂಗ್, 30 ಗಂಟೆಗಳ 4 ಜಿ ಟಾಕ್-ಟೈಮ್ ಮತ್ತು 19 ದಿನಗಳ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್-ಬೈ ಸಮಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸದೆ ನೀವು ಬಯಸಿದಷ್ಟು ಕಾಲ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.