ಹ್ಯಾಂಡ್‌ ಅಂಡ್‌ ಬಾಡಿ ವಾಷ್‌ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಸುಗಂಧ ಭರಿತ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ ಅಂಡ್‌ ಬಾಡಿ ವಾಷ್‌ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಶುದ್ಧ ನಾರ್ಡಿಕ್ ಹತ್ತಿ ಹೂವಿನ ಸಾರ ಮತ್ತು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಏಲಕ್ಕಿ ಸಾರಭೂತ ಎಣ್ಣೆಯಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುವ ಈ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನ ಚರ್ಮದ ಪೋಷಣೆ ಮತ್ತು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಕೈ ಮತ್ತು ಬಾಡಿ ವಾಶ್ ಮತ್ತು ಲೋಷನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಪ್ರಕೃತಿಯ ಸ್ಪರ್ಶದಿಂದ ವಿಲಕ್ಷಣ ಅನುಭವಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವಿವೇಚನಾಶೀಲ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಎಸೆನ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಕೋ ಶುದ್ಧ ಭೋಗ ಮತ್ತು ಆದರ್ಶವಾಗಿದೆ. ಪೋಷಿಸುವ ನಾರ್ಡಿಕ್ ಹತ್ತಿ ಹೂವಿನ ಸಾರ ಮತ್ತು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಏಲಕ್ಕಿ ಎಣ್ಣೆಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುವ ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ನ ಆರೊಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಸ್ನಾನದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಚರ್ಮವನ್ನು ಪೋಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸು ಮತ್ತು ದೇಹ ಎರಡನ್ನೂ ಸಡಿಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಎರಡೂ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಆರ್ಧ್ರಕ ಟೆಕಶ್ಚರ್ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಸುಗಂಧದಿಂದ ಗುಣಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಪಿಹೆಚ್ ಸಮತೋಲಿತ ಮತ್ತು ಚರ್ಮರೋಗವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಚರ್ಮದ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ ಸೌಮ್ಯವಾಗಿರಲು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

“ನಮ್ಮ ಎಸೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕಂ ಸ್ನಾನ ಮತ್ತು ದೇಹದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ನ ಸ್ವೀಡಿಷ್ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಂಸಿಸುವ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಕೃತಿಯ ಅಮೃತದೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಮುದ್ದಿಸುವುದಾಗಿ ನಂಬುವವರಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಅತ್ಯಾಧುನಿಕತೆ ಮತ್ತು ಸೊಬಗಿನ ಮೃದುವಾದ ಸ್ಪರ್ಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರು ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿರಲು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಪೋಷಿಸುವ ಒಳ್ಳೆಯತನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.