ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪರಿಸರ ಕಾಳಜಿ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ತನ್ನ ಪರಿಸರ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ಈ ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನದಂದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಾಭೀತುಪಡಿಸಿದೆ. ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿನ ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸುಂದರವಾಗಿಸುವಂತಹ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದು. ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಗಳು ನಮ್ಮನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ವಿಶಾಲವಾದ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಅನುಗ್ರಹದ ಮೇಲೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಂಬಿಕೆ.

ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಸುಸ್ಥಿರ ಕಂಪನಿಯಾಗಲು ತನ್ನ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಗುರಿಯನ್ನು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಸುಸ್ಥಿರ ವ್ಯಾಪಾರ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಮತ್ತು ಮೂರು ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಮೇಲಿನ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ: ನೀರು, ಹವಾಮಾನ ಮತ್ತು ಅರಣ್ಯ.

ಹವಾಮಾನ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ನೈಜ ಮತ್ತು ನಿರಂತರ ಬೆದರಿಕೆಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಶೇಕಡ 100 ಹವಾಮಾನ-ತಟಸ್ಥ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದೆ. ಕಳೆದ ಒಂದು ದಶಕದಲ್ಲಿ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ತನ್ನ ಹಾನಿಕಾರಕ CO2 ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿದೆ. ಇದು 2010 ರಿಂದ ಶೇಕಡ 48 ನಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ತಾಣಗಳು ಮತ್ತು ಕಚೇರಿಗಳಲ್ಲಿನ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು ಸೌರ, ಗಾಳಿ ಮತ್ತು ಜಲದಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುವ ಶೇಕಡ 100 ನವೀಕರಿಸಬಹುದಾದ ವಿದ್ಯುಚ್ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ( ನೀರು) ಸರಬರಾಜು. 

 ಕಂಪನಿಯು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮೂಲದ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ಗಳನ್ನು ಅದರ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಹವಾಮಾನದ ಮೇಲೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಕಚ್ಚಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳುತ್ತದೆ.

“ಸ್ವೀಡಿಷ್ ಸೌಂದರ್ಯ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿ, ಪರಿಸರದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ನಮ್ಮ ಡಿಎನ್‌ಎಯಲ್ಲಿ ಬೇರೂರಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನಾವು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಡೆಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ, ಸುಂದರವಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ, ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ಪ್ರಭಾವ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು. ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ನಿಮಗಾಗಿ ಮತ್ತು ನಾವು ವಾಸಿಸುವ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಶೇಕಡ 100 ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ – ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಜಗತ್ತಿಗೆ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕೋರಲು ಇದು ನನಗೆ ಅಪಾರ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.