ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 1 ಲಕ್ಷ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌

  • ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಸರಾಸರಿ 2.2ಎಕ್ಸ್‌ ಗ್ರೋಥ್ ದಾಖಲು, 2020 ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ 2021 ರಲ್ಲಿ 2 ದಶಲಕ್ಷ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಹೊಂದಿದೆ
  • ಮೇ 2020 ರಲ್ಲಿ 2 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರ ದಾಖಲೆ
  • ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ 2 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ವತಂತ್ರ ಪೂರ್ಣ-ಸೇವಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಮಾರ್ಚ್ 20 ರಲ್ಲಿ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಜೀವಿತಾವಧಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸರಾಸರಿ ಮಾಸಿಕ 1 ಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 2 ದಶಲಕ್ಷ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಬೇಸ್‌ನ ಹೆಚ್ಚಳವು ದೈನಂದಿನ ವಹಿವಾಟಿನ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ವೇಗಗೊಳಿಸಿತದೆ. ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಬಹು-ವಿಭಾಗದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ನಾಯಕತ್ವವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಇದು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ.

 2 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೃಪ್ತಿಕರ ಗ್ರಾಹಕರ ಸುರಕ್ಷಿತ, ತಡೆರಹಿತ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಇದು ಕೈಗನ್ನಡಿಯಾಗಿದೆ.  ನಮ್ಮ ಐಟ್ರೇಡ್ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಯೋಜನೆಯ ಮೂಲಕ ಸರಳೀಕೃತ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಬೆಲೆ ರಚನೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ನಮ್ಮ ತಂತ್ರವು ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸ್ವಾಧೀನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮದ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಈ ಯೋಜನೆ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಮೂಲಭೂತ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಉಚಿತ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಒಂದು ಡಿಜಿಟಲ್ ಮೊದಲ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿದ್ದು ಏಕೈಕ ಮನಸ್ಸಿನ ಗ್ರಾಹಕ-ಕೇಂದ್ರಿತತೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪರಿಕರಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ಬಂಡವಾಳವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಪ್ರಸ್ತುತ ರಾಷ್ಟ್ರವ್ಯಾಪಿ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ವೇಷದಲ್ಲಿ ಆಶೀರ್ವಾದವಾಗಿದೆ. ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಸಲಹೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸರಳೀಕೃತ ಬೆಲೆ ರಚನೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಮೌಲ್ಯವರ್ಧಿತ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಗ್ರಾಹಕರು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಶ್ರೇಣಿ 2 ಮತ್ತು ಶ್ರೇಣಿ 3 ಪಟ್ಟಣಗಳಲ್ಲಿ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಎಂಒ ಪ್ರಭಾಕರ್‌ ತಿವಾರಿ ಹೇಳಿದರು.

“ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ನಡೆಸುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸುವ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ವೇದಿಕೆಯ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲು ನಾವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಆ ಮೂಲಕ ಹೊಸ-ವಯಸ್ಸಿನ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಪಾಲುದಾರರಾಗುವ ಭರವಸೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಜೀವಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಇಒ ವಿನಯ್‌ ಅಗ್ರವಾಲ್‌ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.