ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್‌-ಫ್ರೀವಾಯ್ಸ್‌ ಕಂಟ್ರೋಲ್‌ 8ಕೆ ಮತ್ತು 4ಕೆ ಕ್ಯೂಎಲ್‌ಇಡಿ ಟಿವಿ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀವಾಯ್ಸ್‌ ಕಂಟ್ರೋಲ್‌ 8ಕೆ ಮತು 4ಕೆ ಕ್ಯೂಎಲ್‌ಇಡಿ ಟಿವಿಯನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದೆ. ಈ ಟಿವಿಗಳು ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಫೀಚರ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀವಾಯ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆಡಿಯೊ ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಾಗಿ ಐಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ವರ್ಧಿತ, ಡಿಟಿಎಸ್ ಮತ್ತು ಡಾಲ್ಬಿ ಅಟ್ಮೋಸಿಮ್ಮರ್‌ಸಿವ್ ಆಡಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಓಂಕಿಯೋ ಸೌಂಡ್‌ಬಾರ್. ಟಿವಿ ಆಧಾರಿತ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬ್ರಾಂಡ್ ತನ್ನ 8 ಕೆ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಕೇಳಿದಾಗ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೌಂಡ್ ಏರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಳಿಯುತ್ತದೆ. ಟಿಸಿಎಲ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ 8ಕೆ ಕ್ಯೂಎಲ್‌ಇಡಿ 75X915 ಬೆಲೆಯು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ 2,99,990 ಆಗಿದೆ.

ಸಿ 815 ಪ್ರೀಮಿಯಂ 4 ಕೆ ಕ್ಯೂಎಲ್ಇಡಿ ಟಿವಿ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಸಬ್ ವೂಫೆರಿಸ್ ರೂಪಾಯಿ 69,990 ರ ಆರಂಭಿಕ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮೂರು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ: 55 ಇಂಚು (69,990 ಐಎನ್ಆರ್), 65 ಇಂಚು (99,990 ಐಎನ್ಆರ್) ಮತ್ತು 75 ಇಂಚಿನ (1,49,990 ರೂಪಾಯಿ) . ಟಿವಿ 4 ಕೆ ಕ್ಯೂಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, ಕ್ವಾಂಟಮ್ ಡಾಟ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಡಾಲ್ಬಿ ವಿಷನ್ & ಡಾಲ್ಬಿ ಅಟ್ಮೋಸ್, ಎಚ್ಡಿಆರ್ 10+, 120 ಹರ್ಟ್  ಎಂಇಎಂಸಿ (65 ‘ಇಂಚು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ) ಸುಗಮ ಚಲನೆ ಮತ್ತು ಆಕ್ಷನ್-ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಗರಿಗರಿಯಾದಂತೆ ಕಾಣುವಂತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಓಂಕಿಯೋ ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ಸೌಂಡ್‌ಬಾರ್ ನಿರ್ಮಿತ- ಧ್ವನಿ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಡಾಲ್ಬಿ ಅಟ್ಮೋಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಬ್ ವೂಫರ್‌ನಲ್ಲಿ.

ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಎಐ ಹೊಂದಿರುವ ಸಿ 715, ಎಂಟ್ರಿ-ಲೆವೆಲ್ 4 ಕೆ ಕ್ಯೂಎಲ್ಇಡಿ ಟಿವಿ ಮೂರು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: 50 ಇಂಚಿನ (45,990 ಐಎನ್ಆರ್), 55 ಇಂಚಿನ (55,990 ಐಎನ್ಆರ್) ಮತ್ತು 65 ಇಂಚಿನ (79,990 ಐಎನ್ಆರ್). ಐಎನ್ಆರ್ 45,990 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಈ ಶಕ್ತಿಯುತ ಸಾಧನವು 4 ಕೆ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, ಕ್ವಾಂಟಮ್ ಡಾಟ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ವಾಯ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಹೊಂದಿರುವ ಡಾಲ್ಬಿ ವಿಷನ್ ಮತ್ತು ಡಾಲ್ಬಿ ಅಟ್ಮೋಸ್, ನಿಖರವಾದ ಧ್ವನಿ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು 180 ಡಿಗ್ರಿ ವಾಯ್ಸ್ ರಿಸೆಪ್ಟರ್, ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ಇದು ಹೊಸ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಟಿವಿ ವಿಭಾಗ.

“ಈ ವರ್ಷದ ಟಿವಿ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನನಗೆ ಅಪಾರ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಎಕ್ಸ್915, ಸಿ715 ಮತ್ತು ಸಿ815 ಸೇರಿವೆ. ಟಿಸಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವರ್ತಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳ ಮೂಲಕ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಮರು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ನಾವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೇರ್ಪಡೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಹುಶಃ, ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ-ಭರಿತ ಟೆಲಿವಿಷನ್‌ಗಳು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಎಳೆತವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಹೊಸ ಮೈಲಿಗಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ವಿಶ್ವಾಸವಿದೆ” ಎಂದು ಟಿಸಿಎಲ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮೈಕ್ ಚೆನ್ ಹೇಳಿದರು.


ಅಮೆಜಾನ್ ಕೊಡುಗೆ:
ಟಿಸಿಎಲ್‌ನ ಕ್ಯೂಎಲ್‌ಇಡಿ ಸಿ ಸರಣಿಯಡಿಯಲ್ಲಿ ಇದೀಗ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ, 50-ಇಂಚಿನ ಸಿ 715, 55-ಇಂಚಿನ ಸಿ 715, 65-ಇಂಚಿನ ಸಿ 715 ಮತ್ತು 55-ಇಂಚಿನ ಸಿ 815 ರ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಮಾತ್ರ. ಸಿ 715 ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ 45,990 ಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ, ಸಿ 815 ರೂ 69,990 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಆಫರ್:

ಟಿಸಿಎಲ್ ಕ್ಲೆಡ್‌ನ ದೀರ್ಘ ಅನ್ವೇಷಣೆಯು ರಿಲಯನ್ಸ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸ್ಟೋರ್‌ಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಸಿ 715 ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – 50 ಇಂಚು, 55 ಇಂಚು ಮತ್ತು 65 ಇಂಚು, ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ 45,990.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.