ಕೂದಲು ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್‌ ಕಂಡಿಷನರ್‌ ʼಹೇರ್‌ಎಕ್ಸ್; ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದ ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌

ಬೆಂಗಳೂರು: ಅಲ್ಟ್ರಾವೈಯೊಲೆಟ್‌ ಕಿರಣ ಸೇರಿದಂತೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತ ವಾತಾವರಣದಿಂದ ಕೂದಲನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಅಡ್ವಾನ್ಸ್‌ ಕೇರ್‌ ವೆದರ್‌ ಕಂಡಿಷನರ್‌‌ ʼಹೇರ್‌ಎಕ್ಸ್‌ʼ ಅನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. 

ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಶಾಂಪೂ, ಕಂಡಿಷನರ್ ಮತ್ತು ಆಂಪ್ಲಿಫೈಯರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು ಎಲ್ಲಾ ಹವಾಮಾನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಶಾಂಪೂ ಕೂದಲನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಚಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಫ್ರಿಜ್ ಅನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರ ವಿರೋಧಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಕಂಡಿಷನರ್ ಕೂದಲನ್ನು ಮೃದು, ಸುಗಮ ಮತ್ತು ಸಿಲ್ಕಿಯರ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಆಂಪ್ಲಿಫಯರ್, ಅದರ ತೂಕವಿಲ್ಲದ ಸೂತ್ರೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ, ತೇವಾಂಶದಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೂದಲನ್ನು ರೇಷ್ಮೆ ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ತೇವಾಂಶದಿಂದ ಲಾಕ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಣ್ಣನೆಯ ಅಥವಾ ಒಣಗಿದ ಕೂದಲಿನಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರತಿ ಹೊರಪೊರೆಗಳನ್ನು ಲೇಪಿಸುವ ವಿಶೇಷ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಇದು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಹವಾಮಾನದಿಂದ 72 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಸುಂದರವಾದ ಕೂದಲಿನ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ಸರಿಯಾದ ಅಂದಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ನೋಟ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಬಹಳ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೂದಲ ರಕ್ಷಣೆಯು ಅದರ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಹೇರ್ಎಕ್ಸ್ ಸುಧಾರಿತ ಆರೈಕೆ ಹವಾಮಾನ ನಿರೋಧಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನೋಟವನ್ನು ನೋಡಲು ಮತ್ತು ಅನುಭವಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಗುರಿಯನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಸುಧಾರಿತ ಸೂತ್ರೀಕರಣವು ಹವಾಮಾನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಕಠಿಣತೆಯಿಂದ ಕೂದಲನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997946

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.