ಗ್ಲೋಬಲ್‌ ಗೇಟ್‌ವೇ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ ಕಲಿಕೆಗೆ ಡಿಪೌಲ್‌ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ಅರ್ಜಿ ಆಹ್ವಾನ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಅಮೆರಿಕಾದ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಡಿಪೌಲ್‌ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿಯು ಗ್ರೋಬಲ್‌ ಗೇಟ್‌ವೇ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ ಕಲಿಕೆಗೆ ಭಾರತೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಅರ್ಜಿ ಆಹ್ವಾನಿಸಿದೆ. ವರ್ಚುವಲ್‌ ಲರ್ನಿಂಗ್‌ ಕೋರ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಡಿಪೌಲ್‌ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಚುಏಟ್‌ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಆಗಸ್ಟ್‌ 4 ಕೊನೆಯ ದಿವಸ ಹಾಗು ಅಂಡರ್‌ಗ್ರಾಚುಏಟ್‌ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನ ಆಗಸ್ಟ್‌ 10. 

ಗ್ರೋಬಲ್‌ ಗೇಟ್‌ವೇ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ ಜತೆಗೆ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೀಷ್‌ ಕಲಿಕೆ ಕೋರ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಡಿಪೌಲ್‌ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಡಿಪೌಲ್‌ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ 15 ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿದ್ದು ಯುಎಸ್‌ಎ ನಲ್ಲಿ 125 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಕಲಿಸುವ ಅದೇ ಡಿಪೌಲ್ ಅಧ್ಯಾಪಕರಿಂದ ಪದವಿಪೂರ್ವ ಮತ್ತು ಪದವಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉತ್ತಮ-ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿರುವ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಖಾಮುಖಿ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ವರ್ಚುವಲ್ ಪಾಠಗಳ ಜೊತೆಗೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕ್ಯಾಂಪಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುವ ತಜ್ಞರ ಅದೇ ತಂಡದಿಂದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಪಡೆಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

 “ಸ್ಟಡಿ ಗ್ರೂಪ್ ಡಿಪೌಲ್‌ನಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಭಾರತೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನಮ್ಮ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನಗಳು ಜೀವಿಸಬಲ್ಲ ನೋಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಲಾಭದಾಯಕ ವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಮೇಲೆ ಹೋಗಿ ತಮ್ಮ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಳವಾಗಿ ಹೆಮ್ಮೆ ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಶಿಕ್ಷಕರು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸ ಸಹಾಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೊಂದಿವೆ. ಈ ಹೊಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ತಮ್ಮ ಮತ್ತು ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನುಂಟುಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ನಮ್ಮ ಹಂಚಿಕೆಯ ಸಂಕಲ್ಪದ ಇನ್ನೊಂದು ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಚೀಫ್‌ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್‌ ಆಫ್ ಸ್ಟಡಿ ಗ್ರೂಪ್‌ ಎಮ್ಮಾ ಲ್ಯಾನ್ಕ್ಯಾಸ್ಟರ್‌ ಹೇಳಿದರು.

 “ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅವರ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಗುರಿಗಳನ್ನು ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಉತ್ತಮ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ. ಪರಿಸರವು ಬದಲಾಗಿದ್ದರೂ, ಅದೇ ಅನುಭವಿ ಡಿಪಾಲ್ ಬೋಧಕರೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಅದೇ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅವರ ಪ್ರಯಾಣದಾದ್ಯಂತ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಸರಿಯಾದ ಕೋರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕ್ಯಾಂಪಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅವರು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಡೈರಕ್ಟರ್‌ ಆಫ್‌ ದಿ ಗ್ಲೋಬಲ್‌ ಗೇಟ್‌ವೇ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ ಡಿಪೌಲ್‌ ಡಾ ಗ್ರೆಚೆನ್‌ ಫ್ರಕ್ಸ್‌ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.