ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಶವರ್‌ ಜಲ್‌ ಬಿಡುಗಡೆ‌

ಬೆಂಗಳೂರು: ಹೆಸರಾಂತ ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಶವರ್‌ ಜಲ್‌ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಚಿಲ್‌ ಔಟ್‌ ಮತ್ತು ಬಿ ಹ್ಯಾಪೀ ಹೆಸರಿನ ಎರಡ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಚಿಲ್ ಔಟ್ ಶವರ್ ಜೆಲ್ ಅನ್ನು ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್ನಿಂದ ತುಂಬಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಶ್ರಾಂತಿಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಸುಗಂಧ ಮತ್ತು ಸೀಡರ್ ವುಡ್ ಇಂದ್ರಿಯ ಮಣ್ಣಿನ ಮತ್ತು ಪರಿಮಳವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಶಾಂತಗೊಳಿಸುವ ಘಟಕಾಂಶವಾಗಿದೆ. ಅದರ ಹೆಸರೇ ಸೂಚಿಸುವಂತೆ ಚಿಲ್ ಔಟ್ ಶವರ್ ಜೆಲ್ನ ಶುದ್ಧೀಕರಣ ಮತ್ತು ಶಾಂತಗೊಳಿಸುವ ಪರಿಣಾಮವು ಮತ್ತೊಂದು ಆಕ್ಷನ್-ಪ್ಯಾಕ್ಡ್ ದಿನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ಬಿಚ್ಚಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಜೀವನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಡಿ!  ಶುದ್ಧೀಕರಣ ಮತ್ತು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಬಿ ಹ್ಯಾಪಿ ಶವರ್ ಜೆಲ್ ಅದರ ತ್ವರಿತ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಪರಿಮಳದಿಂದ ಓಹ್-ಅಗಲವಾಗಿ ಕಿರುನಗೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅರಿಶಿನದ ಚಿನ್ನದ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಹೊಳಪಿನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮತ್ತು ಚೈತನ್ಯ ತುಂಬುವ ರಕ್ತ ಕಿತ್ತಳೆ ಬಣ್ಣದ ಸೂಪರ್-ರಸಭರಿತವಾದ ಪರಿಮಳವನ್ನು ಒಡೆದುಹಾಕುವುದು. ಈ ಶವರ್ ಜೆಲ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದಿನವಿಡೀ ಬಿಸಿಲಿನ ಮನಸ್ಥಿತಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ.

“ಉತ್ತಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಯಾರು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ? ಒರಿಫ್ಲೇಮ್‌ನ ಉತ್ತಮ ಶವರ್ ಜೆಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಉತ್ತಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೊಸ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಏರಿಸಲು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವಾಗ ಚಿಲ್ ಔಟ್ ಶವರ್ ನಿಮಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಿ ಹ್ಯಾಪಿ ಶವರ್ ಜೆಲ್ ನಿಮಗೆ ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಉಲ್ಲಾಸಕರ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ದಕ್ಷಿಣ ಏಷ್ಯಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನವೀನ್ ಆನಂದ್ ಹೇಳಿದರು.

ಒರಿಫ್ಲೇಮ್ ಭಾವನೆ ಉತ್ತಮ ಶವರ್ ಜೆಲ್ಗಳು ಸೋಪ್ ಮುಕ್ತ, ಪಿಹೆಚ್-ಸಮತೋಲಿತ ಮತ್ತು ಚರ್ಮರೋಗವಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಚಿತ್ತ ವರ್ಧಕ ಬೇಕಾದಾಗ ಅಥವಾ ದೈನಂದಿನ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಾಗಿ ಈ ಜೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.