ಯೂನಿಯನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಆಫ್‌ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ ಇನ್ಶೂರೆಸ್ಸ್‌ ಸೌಲಭ್ಯ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಕಾರ್ಪೋರೇಷನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಮತ್ತು ಆಂದ್ರ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಜೊತೆ ಯೂನಿಯನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಆಫ್‌ ಇಂಡಿಯಾ ವಿಲೀನಗೊಂಡ ನಂತರವೂ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್‌ ಸೇವೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿದೆ. ಈ ಸಂಬಂಧ ಫಸ್ಟ್‌ ಲೈಫ್‌ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್‌  ಕಂಪನಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌, ಎಲ್‌ಐಸಿ ಆಫ್‌ ಇಂಡಿಯಾ, ಯುನೈಟೆಡ್‌ ಇಂಡಿಯಾ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್‌ ಮತ್ತು ಮಣಿಪಾಲ್‌ ಸಿಗ್ಮಾ ಹೆಲ್ತ್‌ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್‌ ಜೊತೆಗಿದ್ದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಯೂನಿಯನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಇಂಡಿಯಾವು ಮುಂದುವರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ.

ವಿಲೀನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೊದಲು ಎಸ್‌ಯುಡಿ ಲೈಫ್ ಇನ್ಶುರೆನ್ಸ್ ಕೋ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಜೀವ ವಿಮಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಬಜಾಜ್ ಅಲಿಯಾನ್ಸ್ ಜನರಲ್ ಇನ್ಶುರೆನ್ಸ್, ನ್ಯೂ ಇಂಡಿಯಾ ಅಶ್ಯೂರೆನ್ಸ್ ಕೋ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಮತ್ತು ಚೋಲಾ ಎಂಎಸ್ ಜನರಲ್ ಇನ್ಶುರೆನ್ಸ್ ಕೋ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ರಿಲಿಗೇರ್ ಹೆಲ್ತ್ ಇನ್ಶುರೆನ್ಸ್ ಕೋ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಮಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸುತ್ತಿತ್ತು.

 

ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಏಜೆನ್ಸಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಕೆ ಹಿಂದಿನ ಆಂಧ್ರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಪಾಲಿಸಿದಾರರಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಡೆರಹಿತ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾರಾಟ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗಲಿದೆ. ಯೂನಿಯನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಎಲ್ಲಾ ಶಾಖಾ ಮಳಿಗೆಗಳು ಮೂರು ಜೀವ ವಿಮೆದಾರರ ವಿಮಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ನಾಲ್ಕು ಸಾಮಾನ್ಯ ವಿಮೆಗಾರರು ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ಸ್ವತಂತ್ರ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಮೆಗಾರರು. ವಿಮಾ ವಿತರಣಾ ಚಾನಲ್ನ ವಿಸ್ತರಣೆಯು ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಗ್ರಾಹಕರಲ್ಲಿ ವಿಮೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ವಿಮಾ ನುಗ್ಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಒಗ್ಗೂಡಿಸುವಿಕೆಯ ಯೋಜನೆಯಂತೆ ಆಂಧ್ರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅನ್ನು 2020 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 1 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ತರಲಾಯಿತು. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ 9500+ ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಶಾಖೆಗಳ ಬಲವಾದ ಜಾಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.