24 ತಾಸು ಚಾರ್ಜ್‌ ಇರುವ ವೈರ್‌ಲೆಸ್‌ ಇಯರ್‌ಬಡ್ಸ್‌ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಆಡಿಯೋ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಟ್ರಕ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರದಲ್ಲಿ 24 ತಾಸು ಚಾರ್ಜ್‌ ಇರುವ ವೈರ್‌ಲೆಸ್‌ ಇಯರ್‌ಬಡ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಆಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜುಲೈ 6 ರಿಂದ ಖರೀದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು ಇದರ ಬೆಲೆ ಕೇವಲ 999 ರೂ. ಕೇವಲ 15 ನಿಮಿಷ ಚಾರ್ಚ್‌ ಮಾಡಿದರೆ 1 ಗಂಟೆ ಕಾಲ ಮ್ಯೂಸಿಕ್‌ ಕೇಳಬಹುದು. ಶೇಕಡ 99 ರಷ್ಟು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್‌ ಡಿವೈಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಈಜಿಯಾಗಿ ಕನೆಕ್ಟ್‌ ಮಾಡಬಹುದು. 

ಟ್ರಕ್ ಫಿಟ್ ಪ್ರೊ ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳನ್ನು ಗರಿಷ್ಠ ಆರಾಮಕ್ಕಾಗಿ ದಕ್ಷತಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಸಂಗೀತ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು 500 ಎಂಎಎಚ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪ್ರಕರಣದಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ. ಮೂರು ಟ್ರೆಂಡಿ ಬಣ್ಣ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ – ಬೆಸಿಲ್ ಗ್ರೀನ್, ರಾಯಲ್ ಬ್ಲೂ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಬನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಟ್ರೂ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಇಯರ್‌ಬಡ್ಸ್‌ನ ಈ ಸೊಗಸಾದ ಮೇರುಕೃತಿ ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ತಕ್ಷಣ ಜೋಡಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ 13 ಎಂಎಂ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಡ್ರೈವರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸೌಂಡ್ ಗುಣಮಟ್ಟ, ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ, ಧರಿಸುವ ಸೌಕರ್ಯ ಮತ್ತು ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಇಯರ್‌ಫೋನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೌಂಡ್ ಪರಿಕರಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಟ್ರಕ್ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಕೈಗೆಟುಕುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಳಿಕೆ. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ-ಭರಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಇಕಾಮರ್ಸ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಾವು ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಹೊಸದಾಗಿ ಪರಿಚಯಿಸಲಾದ ಟ್ರೂಕ್ ಫಿಟ್ ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಹೈಟೆಕ್ ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ” ಟ್ರಕ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಪಂಕಜ್ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ ಹೇಳಿದರು.

ಕಂಪನಿಯ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಮಾನವ ಕಿವಿಯ ಶ್ರವಣ ಸಂವೇದನೆಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದರ ಆಳವಾದ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವ ಮೂಲಕ, ದೇಶದ ಟಿಡಬ್ಲ್ಯೂಎಸ್, ಹೆಡ್‌ಫೋನ್‌ಗಳು, ಹೆಡ್‌ಸೆಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ಸಲಕರಣೆಗಳ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟ ಗಮನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಟ್ರಕ್ ವಿಶೇಷ ತಯಾರಕ ಮತ್ತು ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದೆ.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.