2.5 ಕೋಟಿ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ ದಾಖಲಿಸಿದ ಮಿತ್ರೊನ್‌ ವೀಡಿಯೊ ಆಪ್‌

  • ಕೇವಲ 85 ದಿವಸಗಳಲ್ಲಿ 2.5 ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ ದಾಖಲು
  • ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ 4 ಕೋಟಿ ವಿಡಿಯೋ ವಿಕ್ಷಣೆ
  • ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ 10 ಲಕ್ಷ ಹೊಸ ವಿಡಿಯೋ ರಚನೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ದೇಸಿ ಮೂಲದ ಶಾರ್ಟ್‌-ಫಾರ್ಮ್‌ ವೀಡಿಯೊ ಆಪ್‌ ʼಮಿತ್ರೊನ್‌ʼ 2.5 ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ ಅನ್ನು ಗೂಗಲ್‌ ಪ್ಲೆಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಈ ಆಪ್‌ ಬಳಸಿ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರಂನಲ್ಲಿ ಸೇರಲು ಕಂಟೆಂಟ್‌ ಕ್ರಿಯೆಟರ್ಸ್‌ ತುಂಬಾ ಆತುರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಆಪ್‌ ಅತ್ಯಧಿಕ ವೀವರ್‌ಶಿಪ್‌ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದು ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ 4 ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೀವರ್‌ಶಿಪ್‌ ಹೊಂದಿದೆ. 

ಈ ಆಪ್‌ ಅನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್‌ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು. ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿ ಇಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿಯೇ ಖ್ಯಾತಿ ಗಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮಿತ್ರೊನ್‌ ಆಪ್‌ ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಶಿವಾಂಕ್ ಅಗರ್‌ವಾಲ್‌ ಮತ್ತು ಅನಿಶ್‌ ಖಂಡೇಲ್‌ವಾಲ್‌ ಹೇಳಿದರು. ಜನರು ತಮ್ಮ ನವೀನತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಡಿಜಿಟಲ್ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಮರುರೂಪಿಸುವ ಕಿರು-ರೂಪದ ವೀಡಿಯೊ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕರ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿತ್ತು.

“ಮಿತ್ರೊನ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ದಿನಕ್ಕೆ ಸುಮಾರು ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವುದು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ರೋಮಾಂಚನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಜನರು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಸಣ್ಣ ವೀಡಿಯೊಗಳ ಮೂಲಕ ಡಿಜಿಟಲ್ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು ಅಥವಾ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಮಿತ್ರೊನ್‌ ಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಶಿವಾಂಕ್‌ ಅಗರ್‌ವಾಲ್‌ ಹೇಳಿದರು.

ಮಿಟ್ರಾನ್‌ನ ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳಿಗೆ, ಡೇಟಾ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುವುದು ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ. ಬೆಂಗಳೂರು ಮೂಲದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು, ಸಂಪಾದಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ತಡೆರಹಿತ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿನ ಉನ್ನತ ವೀಡಿಯೊಗಳ ಲೈಬ್ರರಿಯ ಮೂಲಕ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ. 

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.