ಕ್ವಿಕ್‌ ಹೀಲ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ನೆಕ್ಸ್ಟ್‌ ಜೆನರೇಷನ್‌ ಸೈಬರ್‌ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರು:  ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಮರು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ. ಸೈಬರ್‌ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಕ್ವಿಕ್‌ ಹೀಲ್‌ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿಸ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ನೆಕ್ಸ್ಟ್‌-ಜೆನರೇಷನ್‌ ಸೈಬರ್‌ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರ ಗೌಪ್ಯತೆ, ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಾಗಿ ಈ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಕ್ವಿಕ್‌ ಹೀಲ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಡೇಟಾ ಉಲ್ಲಂಘನೆ ಮತ್ತು ಗುರುತಿನ ವಂಚನೆಗಳು ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿರುವ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್‌ಗಳು ಬಳಕೆದಾರರ ಆನ್‌ಲೈನ್ ನಡವಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕದಿಯಲು ಡೇಟಾ ಗಣಿಗಾರರನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ವೆಬ್ ಇತಿಹಾಸ (ಹುಡುಕಾಟ ಮಾದರಿಗಳು, ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗಳು ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ಸಮಯ), ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿ (ವಯಸ್ಸು, ಲಿಂಗ, ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು) ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸು ( ಹೂಡಿಕೆಗಳು, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಗಳು, ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು).

ಪೋಷಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಈ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸೈಬರ್ ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಭ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಶಿಷ್ಟಾಚಾರಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವೆಬ್‌ಕ್ಯಾಮ್ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್ ಸೈಬರ್‌ ಅಪರಾಧಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ವೆಬ್‌ಕ್ಯಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಅಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಬೇಹುಗಾರಿಕೆ ಏಜೆಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ದುರುದ್ದೇಶಪೂರಿತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ವೆಬ್‌ಕ್ಯಾಮ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್‌ನ ಸುಧಾರಿತ ವೈ-ಫೈ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಹೊಸ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಪರಿಹಾರವು ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ವೈ- ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಫೈ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್, ಸಾಧನಗಳನ್ನು ನಕ್ಷೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಭವನೀಯ ಭದ್ರತಾ ಲೋಪದೋಷಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. 

ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಪೌಮ್, ಫಿಶಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸೋಂಕಿತ ಇಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ತಡೆಯುವ ಕ್ಲೌಡ್-ಆಧಾರಿತ ಇಮೇಲ್ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಸುರಕ್ಷಿತ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವೆಬ್ ಸುರಕ್ಷತೆಯಂತಹ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿರುವಾಗ ಬಳಕೆದಾರರು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವ್ಯ ಬೆದರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಸೈಬರ್ ದಾಳಿಯಿಂದ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ – ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್, ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೂಲಕ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡುವುದು.

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಭದ್ರತಾ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವೇಗದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಒಟ್ಟಾರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆಯಾದರೂ ಇತ್ತೀಚಿನ ಉತ್ಪನ್ನವು ಹಗುರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಅದರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದಂತೆ ಬೆದರಿಕೆ ನಟರಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ.

ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ದಟ್ಟಣೆಯ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಾಧನವನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುವ ಕಾಯುವ ಸಮಯವನ್ನು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ನಂತರ ಬಳಕೆದಾರರು ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಸರಳೀಕೃತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವರದಿಗಳ ಮೂಲಕ ತೆರಳಿ ಹೋಗಬಹುದು.

“ಕ್ವಿಕ್ ಹೀಲ್ ನಲ್ಲಿ, ಸೈಬರ್ ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಾವೀನ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಭದ್ರತಾ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಕೃತಕ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಮಷೀನ್‌ ಲರ್ನಿಂಗ್ ನಂತಹ ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ನಮ್ಮನ್ನು ವಿಕಸನಗೊಳಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಡಿಜಿಟಲ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮಾಡುವ ಬೆದರಿಕೆ ನಟರಿಗೆ ಇದು ಗುರಿಯಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಾವು ಈ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಪ್ರತಿ ಹಂತದಲ್ಲೂ ನವೀನಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ ನಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಈ ದೃಷ್ಟಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರು ಹ್ಯಾಕರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬೇಹುಗಾರಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುವಾಗ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಲ್ಲೂ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಕ್ವಿಕ್‌ ಹೀಲ್‌ ಟೆಕ್ನಾಲಜೀಸ್‌ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಜಂಟಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಚೀಫ್‌ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಆಫೀಸರ್‌ ಸಂಜಯ್‌ ಕಟ್ಕರ್‌ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.