ದೇಶದ ಮೊದಲ 6-ಸೀಟಿನ ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್‌ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್‌ ಪ್ಲಸ್‌ ಕಾರು ಬಿಡುಗಡೆ

ಈ ಕಾರಿನ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಬೆಲೆ ಕೇವಲ 13.48 ಲಕ್ಷ ರೂ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್‌ ಇಂಡಿಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ 6-ಸೀಟಿನ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್‌ ಕಾರನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದು ಇದರ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಬೆಲೆಯು 13.48 ಲಕ್ಷ ರೂ. (ಎಕ್ಸ್‌ ಶೋರೂಂ ನ್ಯೂ ದೆಹಲಿ).  ಪನೋರಮಿಕ್ ಸನ್‌ರೂಫ್ ಹೊಂದಿರುವ ಭಾರತದ ಮೊದಲ 6 ಆಸನಗಳ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಪ್ಲಸ್ ಅನ್ನು ಗುಜರಾತ್‌ನ ವಡೋದರಾ ಬಳಿಯ ಹ್ಯಾಲೊಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಕಾರ್ ತಯಾರಕರ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಉತ್ಪಾದನಾ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುವುದು.

ಮಧ್ಯದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಮತ್ತು ಆರಾಮದಾಯಕ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆಸನಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಹೆಕ್ಟರ್‌ ಪ್ಲಸ್‌ ಕಾರು ಬರುತ್ತದೆ. 6 ಆಸನಗಳ ಎಸ್‌ಯುವಿ ತನ್ನ ಎಲ್ಲ ಹೊಸ ಡ್ಯುಯಲ್-ಟೋನ್ ಸ್ಮೋಕ್ಡ್ ಸೆಪಿಯಾ ಬ್ರೌನ್ ಒಳಾಂಗಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೊಗಸಾದ ಹೊಸ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು, ಹೊಸ ಕ್ರೋಮ್-ಸ್ಟಡ್ಡ್ ಫ್ರಂಟ್ ಗ್ರಿಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಜನ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿಟ್-ಚಾಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ವೈಪ್, ಫ್ರಂಟ್ ಮತ್ತು ರಿಯರ್ ಬಂಪರ್ಸ್, ನ್ಯೂ ರಿಯರ್ ಟೈಲ್ ಲೈಟ್ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ರಿವೈಸ್ಡ್ ಸ್ಕಿಡ್ ಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಇತರ ಆಕರ್ಷಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಈ ಕಾರು ಹೊಂದಿದೆ.

ಉದ್ಘಾಟನಾ ಬೆಲೆಯು ಆಗಸ್ಟ್‌ 13, 2020 ರಿಂದ ಅನ್ವಯವಾಗಲಿದೆ. ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಡೀಲರ್ಸ್‌ www.mgmotor.co ಅಥವ ಎಂಜಿ ಮೊಬೈಲ್‌ ಅಪ್ಲಿಕೇಷನ್‌ ಬಳಸಿ ಬುಕಿಂಗ್‌ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಉದ್ಘಾಟನ ಬೆಲೆ ನಂತರ ಪ್ರತಿ ಕಾರಿನ ಬೆಲೆಯು 50000 ರೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್ ಇಂಡಿಯಾ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್‌ನ ಮರುಮಾರಾಟ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಕಾರ್‌ಮೇಕರ್ ಕಾರ್‌ಡೆಖೊ ಜೊತೆ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ. ಎರಡನೆಯದು “3-60” ಯೋಜನೆಯಡಿ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ನಂತರ ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಅನ್ನು ಶೇಕಡ 60 ನಷ್ಟು ಉಳಿದ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಮರುಖರೀದಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. 

“ನಾವು 2019 ರಲ್ಲಿ ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಭಾರತೀಯ ವಾಹನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಸಂಪರ್ಕಿತ ಚಲನಶೀಲತೆ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ಕಾರು ಮಾಲೀಕರ ಜೀವನವನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿ. ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣದ ಹೊಸ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು. ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ನಾವು ಬದ್ಧ. 6 ಆಸನಗಳ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಕುಟುಂಬ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ನೆರವಿನ ಐಷಾರಾಮಿ ಮತ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಜೀವ್ ಚಾಬಾ ಹೇಳಿದರು.

ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಭರವಸೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು ಎಂಜಿ ಶೀಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಎಂಜಿ ಶೀಲ್ಡ್ + ಎರಡನ್ನೂ ನೀಡುತ್ತದೆ. 6 ಆಸನಗಳ ಎಸ್ಯುವಿಯ ಒಟ್ಟು ವೆಚ್ಚದ ಮಾಲೀಕತ್ವ (ಟಿಕೊ) ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ರೂಪಾಂತರಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಕಿಲೋಮೀಟರಿಗೆ 45 ಪೈಸೆ ಮತ್ತು ಡೀಸೆಲ್ ಪದಾರ್ಥಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಕಿಲೋಮೀಟರಿಗೆ 60 ಪೈಸೆ (100,000 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಬಳಕೆಯವರೆಗೆ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗಿದೆ). ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ತನ್ನ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ 3 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಐಎನ್‌ಆರ್ 8,000 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ನಿರ್ವಹಣಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರ ಬಗೆಗಿನ ಬದ್ಧತೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಎಂಜಿ ತನ್ನ ಸಂಪರ್ಕ-ಮುಕ್ತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸೂಟ್ ಅನ್ನು ‘ಶೀಲ್ಡ್ +’ ಎಂದು ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ.  ‘ಗ್ರಾಹಕ ಅನುಕೂಲತೆ’, ‘ನೈರ್ಮಲ್ಯೀಕರಣ’, ‘ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದ ಸೇವೆಗಳು’ ಮತ್ತು ‘ಭರವಸೆ’ ಯ 4 ಮೂಲಾಧಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಒಂದು ಪಾಲು ನೇರವಾಗಿ ಉಪಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಎಂಜಿ ಈ ಹಿಂದೆ ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟೋರ್‌ಗಾಗಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಉಪಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಭಾರತದಲ್ಲಿ 60,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾಲಕಿಯರ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ್ದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.