ದೇಶದ 4ನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬ್ರೋಕರೆಜ್‌ ಹೌಸ್‌ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾದ ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ ಸಂಸ್ಥೆ

ಮಾರ್ಚ್‌ 2020 ರಿಂದ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು 1 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಕೌಂಟ್‌ಗಳು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯು ದೇಶದ 4ನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬ್ರೋಕರೆಜ್‌ ಹೌಸ್‌ ಎನ್ನುವ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ. ಮಾರ್ಚ್‌ 2020 ರಿಂದ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು 1 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಕೌಂಟ್‌ಗಳು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು ಇದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ 4ನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬ್ರೋಕರೆಜ್‌ ಹೌಸ್‌ ಎನ್ನುವ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ. 

ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ನ ಉಲ್ಬಣವು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ರೂಪಾಂತರ ಮತ್ತು ನವೀನ ವಿಧಾನದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿದೆ. ಆರಂಭಿಕರಿಗಾಗಿ ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಖಾತೆ ತೆರೆಯಲು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು 15 ನಿಮಿಷಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ (ಕೆವೈಸಿ ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ). ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಉಚಿತ ಇಕ್ವಿಟಿ ಡೆಲಿವರಿ ವಹಿವಾಟಿನೊಂದಿಗೆ ಸರಳೀಕೃತ ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ರೂ. ಇಂಟ್ರಾಡೇ ಎಫ್ & ಒ ವಹಿವಾಟು, ಸರಕು ಮತ್ತು ಕರೆನ್ಸಿಗೆ 20 ರೂ. ಅದರ ಮೇಲೆ ಒಂದು ನವೀನ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ವಿಧಾನವು ಅದರ ಪ್ಯಾನ್-ಇಂಡಿಯಾ ಸಹಸ್ರಮಾನದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೊಂದಿಗೆ ಅನುರಣಿಸುತ್ತದೆ.

ಭವಿಷ್ಯದತ್ತ ದೃಷ್ಟಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಬ್ರೋಕರೇಜ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ‘ಆಂಪ್ಲಿಫೈಯರ್ಸ್’ ಎಂಬ ವಿಶಿಷ್ಟ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಆಟ ಬದಲಾಯಿಸುವವನೆಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಇದು ಭಾರತೀಯ ಪ್ರಭಾವಿಗಳಿಗೆ ಬ್ರೋಕರೇಜ್ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಸಹಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉದ್ದೇಶಿತ ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ತನ್ನ ವಿಷಯ ಸಹಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಪಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್‌ಗಳು, ವೆಬ್‌ನಾರ್‌ಗಳು, ತರಬೇತಿ ಅವಧಿಗಳು ಮತ್ತು ಮುಂತಾದವುಗಳ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಕಲಿಕೆಯ ಅವಕಾಶವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.

“ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅನನ್ಯ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ನಿರಂತರ ಗಮನ. ನಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯುತ, ಆದರೆ ಬಳಸಲು ಸುಲಭವಾದ, ವ್ಯಾಪಾರ ವೇದಿಕೆಯು ಸಹಸ್ರವರ್ಷದ ಗ್ರಾಹಕರ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ತಡೆರಹಿತ ಡೇಟಾ-ಚಾಲಿತ ಹೂಡಿಕೆ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಈಕ್ವಿಟಿ ಹೂಡಿಕೆ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಘರ್ಷಣೆಯಿಲ್ಲದೆ ಮಾಡಲು ನಾವು ನಿರಂತರ ನಾವೀನ್ಯತೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ. ಹೊಸ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಸಾಧಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಹೆಮ್ಮೆ ಇದೆ ಮತ್ತು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಅನ್ನು ನಂಬಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು / ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು” ಎಂದು ಏಂಜಲ್‌ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಎಂಒ ಪ್ರಭಾಕರ್‌ ತಿವಾರಿ ಹೇಲಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾವು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ದಲ್ಲಾಳಿ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಮಿಲೇನಿಯಲ್ಸ್‌ನ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಇದ್ದಾಗ ಮಾರ್ಚ್ 20 ರಿಂದ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಸರಾಸರಿ 1 ಲಕ್ಷ ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ಚಿಲ್ಲರೆ ಸ್ಟಾಕ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ನಾಯಕರಾಗಿ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ದರವನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಏಂಜಲ್ ಬ್ರೋಕಿಂಗ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಇಒ ವಿನಯ್ ಅಗ್ರವಾಲ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.