ಅಮೆಜಾನ್ ಫುಡ್ ಮಾರ್ಚ್ 26 ರಿಂದ 2021 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 4 ರವರೆಗೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ‘ಗ್ರೇಟ್ ಫುಡಿ ಫೆಸ್ಟ್’ ಘೋಷಿಸಿದೆ

ಅಮೆಜಾನ್ ಫುಡ್ ಮಾರ್ಚ್ 26 ರಿಂದ ಏಪ್ರಿಲ್ 4, 2021 ರವರೆಗೆ 10 ದಿನಗಳ ಗ್ರೇಟ್ ಫುಡಿ ಫೆಸ್ಟ್ ಸುದೀರ್ಘ ಆಹಾರದ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು. ಈ ವಿಶಿಷ್ಟ ಆಹಾರ ಉತ್ಸವದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಗ್ರಾಹಕರು ಜನಪ್ರಿಯ ಮತ್ತು ನೈರ್ಮಲ್ಯ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳಿಂದ ರುಚಿಕರವಾದ ಆರ್ಡರ್ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಡೀಲುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಶ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ಮತ್ತು ಅನುಕೂಲಕರ ಮನೆ ಬಾಗಿಲಿನ ವಿತರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಕ್ಲೌಡ್ ಅಡುಗೆಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿ.
ಆಹಾರ ಉತ್ಸವದ ಅಂಗವಾಗಿ, ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಗ್ರಾಹಕರು ಈ ರೀತಿಯ ಮೊದಲ ಅಂತರ್-ನೆರೆಹೊರೆಯ ಆಹಾರ ಮುಖಾಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ‘ಗ್ರೇಟ್ ಫುಡಿ ಫೆಸ್ಟ್’ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಾದ್ಯಂತ 5 ತಂಡಗಳಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ – ಉತ್ತರ ಬೆಂಗಳೂರು ಬಿಂಜರ್ಸ್, ಪೂರ್ವ ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಲ್ಟರ್ಸ್, ಮಧ್ಯ ಬೆಂಗಳೂರು ಕ್ರಂಚರ್ಸ್, ಪಶ್ಚಿಮ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಂಚರ್ಸ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರು ಸ್ನ್ಯಾಕರ್ಸ್. ಉತ್ಸವದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಆರ್ಡರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನೆರೆಹೊರೆಯ ತಂಡವು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಫೇಸ್-ಆಫ್ ವಿಜೇತರು ಹೆಚ್ಚುವರಿ 10% ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರು ಮುಂದಿನ ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ನೀಡುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆರ್ಡರಿನಲ್ಲೂ 15% ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಬಹುದು.
‘ಗ್ರೇಟ್ ಫುಡಿ ಫೆಸ್ಟ್’ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಗ್ರಾಹಕರು ಬರ್ಗರ್ ಕಿಂಗ್, ಟ್ಯಾಕೋ ಬೆಲ್, ಸಬ್‌ವೇ, ಬೆಹ್ರೌಜ್ ಬಿರಿಯಾನಿ, ಫಾಸೋಸ್, ಚಾಯ್ ಪಾಯಿಂಟ್, ಫ್ರೆಶ್ ಮೆನು, ಮೊಜೊ ಪಿಜ್ಜಾ, ಪಂಜಾಬ್ ಗ್ರಿಲ್, ಬಾಕ್ಸ್ 8 ನಂತಹ ಉನ್ನತ ಮಳಿಗೆಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ನಗರದ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಾದ ಅಡಿಗಾಸ್, ಎಂಪೈರ್, ಎ 2 ಬಿ, ಆನಂದ್ ಸ್ವೀಟ್ಸ್, ಕಣ್ಣನ್ ಕೆಫೆ, ಟೊಸ್ಕಾನೊ, ಪಿಜ್ಜಾ ಬೇಕರಿ, ಫ್ಯಾಟಿ ಬಾವೊ, ಟೋಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟಾನಿಕ್, ಟೋಯಿಟ್, ಬರ್ಮಾ ಬರ್ಮಾ, ಮಾಮಾಗೊಟೊ, ಬ್ರಿಕ್ ಓವನ್, ಗಿಲ್ಲಿಸ್, ಬಿಗ್ ಪಿಚರ್, ಕಪೂರ್ಸ್ ಕೆಫೆ, ಚಿನಿಟಾ, ವಿಂಡ್‌ಮಿಲ್ಸ್ ಕರಕುಶಲ ವಸ್ತುಗಳು, ಹಿಮಕರಡಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಹೋಟೆಲುಗಳಿಂದ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಬಹುದು.
ಈವೆಂಟ್‌ನ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿ, ಅಮೆಜಾನ್ ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ ನಗರದ ಕೆಲವು ನೈರ್ಮಲ್ಯದ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ನೋಟವನ್ನು ತರುತ್ತಿದೆ. ಮೊಟ್ಟಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಕೆಲವು ಅಪ್ರತಿಮ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳ ಹಿಂದಿನ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿದ ಬಾಣಸಿಗರಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ, ಬೆಂಗಳೂರಿನ ತೆರೆದ ಅಡಿಗೆಮನೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಮತ್ತು ಕೂಪನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಫುಡ್ ಹಂಟ್‌ನಂತಹ ವಿವಿಧ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಾರೆ .
ಅಮೆಜಾನ್ ಆಹಾರವನ್ನು ಅಮೆಜಾನ್.ಇನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಕ್ಯಾಟಗರಿ ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ‘ಫುಡ್’ ಐಕಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಕೇವಲ ‘ಅಮೆಜಾನ್ ಫುಡ್’ ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ‘ಶಾಪಿಂಗ್ ಬೈ ಕ್ಯಾಟಗರಿ’ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ‘ಅಮೆಜಾನ್ ಫುಡ್’ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ here.

City Today News
9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.