ಫೋರ್ಟಿಸ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು, ಬೆಂಗಳೂರು ಲಸಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ

~ಆನ್-ಸೈಟ್ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಗರದ ಆರ್ಡಬ್ಲ್ಯೂಎಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದೆ ~

ಬೆಂಗಳೂರು, ಮೇ, 25, 2021: ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಕೋವಿಡ್ 19 ಪ್ರಕರಣಗಳ ಉಲ್ಬಣವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಫೋರ್ಟಿಸ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು ನಗರದಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರೆಸಿಡೆಂಟ್ ವೆಲ್ಫೇರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ (ಆರ್‌ಡಬ್ಲ್ಯುಎ) ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಲಸಿಕೆ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ಹೊರತರಲು ಮುಂದಾಗಿವೆ. ಈ ಸಮುದಾಯ ಪ್ರಯೋಜನ ಶಿಬಿರದ ಏಕೈಕ ಉದ್ದೇಶವೆಂದರೆ ಲಸಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ದೀರ್ಘ ಕಾಯುವ ಸಮಯವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಅನೇಕ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ಲಸಿಕೆ ನೀಡುವುದು, ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದು.

ಆರ್‌ಡಬ್ಲ್ಯುಎ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ವೈದ್ಯರು, ನರ್ಸುಗಳು, ದಾಖಲೆ ಪರಿಶೀಲಕರು, ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಸಹಾಯಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ಸುಸಜ್ಜಿತ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಒಳಗೊಂಡ ತಂಡವು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಫೋರ್ಟಿಸ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳ ವಲಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಡಾ.ಮನೀಶ್ ಮ್ಯಾಟೂ ಅವರು, “ರೋಗಿಗಳ ಸುರಕ್ಷತೆಯು ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ, ಈ ಅಭಿಯಾನದ ಮೂಲಕ ನಾವು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಹಿಂಜರಿಯುವುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಂತೆ ಜನರನ್ನು ಅವರ ಮನೆ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು ಮಾಡುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ನಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ನೆರೆಹೊರೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಶಿಬಿರವನ್ನು ನಡೆಸಲು ನಾವು ಯೋಜಿಸಿದ್ದೆವು, ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಗರದಾದ್ಯಂತದ ಆರ್‌ಡಬ್ಲ್ಯೂಎ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್‌ಗಳಿಂದ ನಾವು ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾವು ಇಂದಿನಿಂದ 30 ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು 31 ಆರ್‌ಡಬ್ಲ್ಯೂಎಗಳಲ್ಲಿ ಶಿಬಿರಗಳನ್ನು ಹೊರತರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನಾವು ಆರ್‌ಡಬ್ಲ್ಯೂಎ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್‌ಗಳ ಲಸಿಕೆ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಇದನ್ನು ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ 2 ನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಮನೆಯೊಳಗಿನ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್‌ನಂತೆಯೇ, ನಮ್ಮ ತಂಡಗಳು ಸಮುದಾಯ ಶಿಬಿರಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ COVID19 ಸುರಕ್ಷತಾ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತವೆ. ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

City Today News
9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.