శాంతకుమార్ జెట్టూర్‌, ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు గవర్నర్‌గా ?

విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, శాంతకుమార్ జెట్టూర్‌కు తదుపరి గవర్నర్‌గా అవకాశాలు ఉన్నాయి, ఆయనతో పాటు రవిశంకర్ ప్రసాద్, ప్రకాష్ జవదేకర్,
మిగిలిన రాష్ట్రాలకు ఉమాభారతికి గవర్నర్ పదవి లభించే అవకాశాలు ఉన్నాయి.

ఇంతకు ముందు భారత రాష్ట్రపతి నియమించిన రాష్ట్రపతి భవన్: 06.07.2021 న భారత రాష్ట్రపతి ఈ క్రింది నియామకాలు/మార్పులను నియమించారు:- (i) శ్రీ పి. ఎస్. శ్రీధరన్ పిళ్లై, మిజోరాం గవర్నర్ బదిలీ చేయబడ్డారు మరియు గోవా గవర్నర్‌గా నియమితులయ్యారు. (ii) శ్రీ సత్యదేవ్ నారాయణ్ ఆర్య, హర్యానా గవర్నర్ బదిలీ చేయబడ్డారు మరియు త్రిపుర గవర్నర్‌గా నియమితులయ్యారు (iii) త్రిపుర గవర్నర్ శ్రీ రమేష్ బైస్ బదిలీ చేయబడ్డారు మరియు జార్ఖండ్ గవర్నర్‌గా నియమితులయ్యారు. (iv) శ్రీ థా మరియు గవర్న్ కర్ అకా. (v) హిమాచల్ ప్రదేశ్ గవర్నర్ శ్రీ బండారు దత్తాత్రేయ బదిలీ చేయబడ్డారు మరియు హర్యానా గవర్నర్‌గా నియమితులయ్యారు. (vi) మిజోరాం గవర్నర్‌గా డాక్టర్ హరి బాబు కంభంపాటి. (vii) శ్రీ మంగుభాయ్ ఛగన్‌భాయ్ పటేల్ మధ్యప్రదేశ్ గవర్నర్‌గా. (viii) హిమాచల్ ప్రదేశ్ గవర్నర్ గా శ్రీ రాజేంద్ర విశ్వనాథ్ అర్లేకర్.

City Today News
9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.