ಸೆಲಬ್ರೆಟಿ ಫ್ಯಾಷನ್ ವೀಕ್ ಹಾಗೂ ಮಿಸ್ಟರ್ , ಮಿಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಸೆಲಬ್ರೆಟಿ ಫ್ಯಾಷನ್ ವೀಕ್ ಈ ಷೋನಲ್ಲಿ ಸೆಲಬ್ರೆಟಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಭಾವಗಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗೂ ಮಿಸ್ಟರ್ , ಮಿಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ದಿನಾಂಕ ಆಗಸ್ಟ್ 29 , 2021 ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಖಾಸಗಿ ಹೋಟೆಲ್ ರ್ರ್ಯಾಡಿಸನ್ ಬ್ಯೂ ಎಟ್ರಿಯಾನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆ ನಡೆಯಲಿದ್ದು , ಈ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಭಾರತ ದೇಶದ ನಾನಾ ಭಾಗಗಳಿಂದ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ . ಈ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಹೊರ ರಾಜ್ಯಗಳಿಂದ ತೀರ್ಪುಗಾರರು ಮತ್ತು ಕಾಸ್ಟ್ಯೂಮ್ ಡಿಸೈನರ್‌ಗಳು ಆಗಮಿಸಲಿದ್ದಾರೆ . ಆಸಕ್ತಿವುಳ್ಳವರು ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ ಮೂಲಕ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳತಕ್ಕದ್ದು . ಹೆಚ್ಚಿನ WWW.rockingrathu.com & Mobile No .: 96201 02456 ಮಾಹಿತಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ . . ( ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಆರ್.ಆರ್ . ಗ್ರೂಪ್ & ರಾಕಿಂಗ್ ರಾತು ಮಾಡಲ್ಸ್ ಸಿ.ಇ.ಓ. ಶ್ರೀ ರಾಕಿಂಗ್ ರಾತು , ಸಿ.ಫೈ , ಈವೆಂಟ್ಸ್‌ನ ಸಿ.ಇ.ಓ. ಶ್ರೀಮತಿ ಅರ್ಪಿತದೇವ್ , ಫೋಟೋಗ್ರಫಿ ಟೀಂ ಶ್ರೀ ಪ್ರಾಣೇಶ್ ಭಟ್ , ಆಲೋಕ್ ಜೈನ್ ಹಾಗೂ ಸೆಲೀನ್ ಇದ್ದರು .

City Today News
9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.