ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ಡಾ.ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಹಾಗೂ ಡಾ ॥ ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ

ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂರು , ಕಂಬೋಡಿ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ದಿವಂಗತ ಡಾ.ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರ ಸ್ಮಶಾನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಸ.ನಂ. 127 ರಲ್ಲಿ ಡಾ || ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರು ವೃದ್ಧಾಶ್ರಮವನ್ನು ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿರುತ್ತಾರೆ . ಸದರಿ ಸ.ನಂ. 127 ರ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಜಮೀನು ಇರುವುದರಿಂದ ಅಲ್ಲಿ ವೃದ್ದಾಶ್ರಮ ಕಟ್ಟಲು ಬೇಕಾದ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಸಹ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಇಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ , ಸರ್ಕಾರ ಜಮೀನು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರ ಸುತ್ತೋಲೆ , ಸರ್ಕಾರದ ಆದೇಶದ ಪ್ರಕಾರ ಸರ್ಕಾರ ಜಮೀನಿನಲ್ಲಿ ವೃದ್ದಾಶ್ರಮ ಕಟ್ಟಬಹುದೆಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ಆದೇಶವು ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ . ಇಲ್ಲಿ ಇದು ಟನ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಟೇಕ್ ವುಡ್ . ಹಾಗೂ ಸಿಮೆಂಟ್ ಮೂಟೆಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ . ಸದರಿ ಕೆಂಬೋಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಕೆಲವು ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳು ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಅಲ್ಲಿದ್ದ ಗಾರೆ ಮೇಸ್ತ್ರಿ ಚಂದ್ರಪ್ಪನವರನ್ನು ಎದರಿಸಿ , ಬೆದರಿಸಿ ಆ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಕಳುವು ಮಾಡುವ ದುರುದ್ದೇಶದಲ್ಲಿ ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿ ಧ್ವಂಸ ಮಾಡಿ ಅಲ್ಲಿರುವ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಕಳುವು ಮಾಡಿ , ಪರಾರಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ . ಸದರಿ ಡಾ || ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪರವರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಕೋಲಾರೆ ಇಲ್ಲಿಗೆ ದೂರಿ ನೀಡಿದ ಮೇಲೆ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಪ್ರಥಮ ವರ್ತಮಾನ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಸದರಿ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಐಪಿಸಿ ಸೆಕ್ಷನ್ 1960 ಅಂಡರ್ ಸಕ್ಷನ್ 379 , 506 , 14 , 149 ರ ಪ್ರಕಾರ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿರುತ್ತಾರೆ . ಸದರಿ ರವರು ಅದೇ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಶ್ರೀ ಡಾ.ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರನ್ನು ಕೊಲೆ ಮಾಡಲು ಸಂಚು ಹೂರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ .

ಇದೆಲ್ಲ ತಿಳಿದು ಡಾಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರು ಕರ್ನಾಟಕ ದಲಿತ ರಕ್ಷಣಾ ಸಮಿತಿಗೆ ದೂರನ್ನು ನೀಡಿರುತ್ತಾರೆ . ಆದುದರಿಂದ ಕರ್ನಾಟಕ ದಲಿತ ರಕ್ಷಣಾ ಸಮಿತಿಯು ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಸಳೆಯಲು ಈ ಒಂದು ಮೀಡಿಯಾ ಮಿತ್ರರಿಗೆ , ಪತ್ರಕರ್ತದೇವರುಗಳಿಗೆ ದೇವರುಗಳ ಗಮನವನ್ನು ಸಳೆಯುತ್ತಿದೆ . ತಾವು ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ಡಾಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಹಾಗೂ ಡಾ ॥ ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ . ಹಾಗೂ ಡಾ | ಲೋಹಿತ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ರವರಿಗೆ ಗನ್‌ಮಾನ್ ರವರನ್ನು ಒದಗಿಸಿಕೊಡಬೇಕೆಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ .

ಎಂ.ಎಸ್.ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ

ಕರ್ನಾಟಕ ದಲಿತ ರಕ್ಷಣಾ ಸಮಿತಿ

City Today News

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.