ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ಅನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್

ಮಾರ್ಚ್ 31, 2022 – ಜಾಗತಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿರುವ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝೆಡ್ 2 ಅನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದು, ಇದೀಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಅಲ್ಲದೇ ಇದರ ಹೊಸ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಶಿಫ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಆದ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ 10 ಪ್ರೊ ಭಾರತ, ಯುರೋಪ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಭಾರತ, ಯುರೋಪ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊಗಾಗಿ ಹೊಸ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಸ್ಟೈನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ನಂತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 (ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ) ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್2 ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಝಡ್ ಮತ್ತು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ ಬಾಸ್ ಎಡಿಷನ್ ನ ಸಮುದಾಯದ ನೆಚ್ಚಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್, ದೀರ್ಘ ಬ್ಯಾಟರಿ ಬಾಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ಧ್ವನಿ ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಡ್ರೈವರ್ ನೊಂದಿಗೆ ಇದು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗುಣ ಮಟ್ಟದ ನಿಸ್ತಂತು ಇಯರ್ ಫೋನ್ ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. 
ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ನೊಂದಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಬ್ಯಾಟರಿ ಬಾಳಿಕೆ  ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝೆಡ್ 2 ವೇಗದ ವೈರ್ಡ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಕೇವಲ 10 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 20 ಗಂಟೆಗಳ ಆಡಿಯೋ ಪ್ಲೇ ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝೆಡ್2, 30 ಗಂಟೆಗಳ ತಲ್ಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಪ್ಲೇ ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಚಿಂತೆ-ಮುಕ್ತ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅನುಭವವನ್ನು ಸಹ ನೀಡುತ್ತದೆ.  
ತಲ್ಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಧ್ವನಿ ಗುಣಮಟ್ಟ
12.4 ಎಂಎಂ ಡ್ರೈವರ್ ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ಆಳವಾದ ಮತ್ತು ರಿಚ್ ಆದ ಬಾಸ್ ಆಡಿಯೊ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿರೂಪ-ವಿರೋಧಿ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ, ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್2 ನಿಮಗೆ ಸೌಂಡ್ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಕಲಾವಿದರ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.
ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಎಐ ದೃಶ್ಯ ಮಾದರಿ ಅಲ್ಗಾರಿದಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ನ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ ಸ್ಪಷ್ಟ ಮತ್ತು ನಿಖರವಾದ ಧ್ವನಿ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಕರೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಸಹ ಕರೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
ಆರಾಮದಾಯಕ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್2 ಐಪಿ 55 ರೇಟೆಡ್ ನೀರು ಮತ್ತು ಧೂಳಿನ ಪ್ರತಿರೋಧದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಹೈಡ್ರೋಫೋಬಿಕ್ ನ್ಯಾನೊ-ಕೋಟಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ಲೇ ಲಿಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮಳೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಳುವಾಗಲೂ ಸಹ ದೀರ್ಘ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಇದನ್ನು ಕೇಳಬಹುದಾಗಿದೆ. 
ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ರ ನೆಕ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಸಿಲಿಕಾನ್ ನಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಚರ್ಮ ಸ್ನೇಹಿ ಮತ್ತು ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಧರಿಸುವ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ಮ್ಯಾಜಿಕೋ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬೀಮ್ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.
ಇದರ ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯತೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2  ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರಂದು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಬರಲಿದೆ ಮತ್ತು OnePlus.in, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್  ಸ್ಟೋರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, Amazon.in, Flipkart.com, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇಯರ್ ಬಡ್ ಗಳ ಬೆಲೆ 1999 ರೂಪಾಯಿ. OnePlus.in, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್  ಸ್ಟೋರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್  ಸ್ಟೋರ್ ಗಳಲ್ಲಿ  ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರವೇಶ ಮಾರಾಟದ ಭಾಗವಾಗಿ ರೆಡ್ ಕೇಬಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಸದಸ್ಯರು ಏಪ್ರಿಲ್ 4 ರಂದು ಹೊಸ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬುಲೆಟ್ಸ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಝಡ್ 2 ಅನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.  
ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ನಲ್ಲಿ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಸಾಮಾನ್ಯ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ನಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ನಂಬಲಾಗದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. 11 ಎಂಎಂ ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಡ್ರೈವರ್ ಗಳೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾದ 40 ಡೆಸಿಬಲ್ ವರೆಗೆ  ಶಕ್ತಿಯುತ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿಯಂತೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸುಂದರವಾದ ಹೊಸ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ತಲುಪಿಸುತ್ತದೆ. ನಾನ್-ಕಂಡಕ್ಟಿವ್ ವ್ಯಾಕ್ಯೂಮ್ ಮೆಟಲೈಸೇಶನ್ ಎಂಬ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು, ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಸ್ಟೈನ್‌ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ನ ನೋಟ ಮತ್ತು ಅನುಭವವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಮಿಶ್ರಲೋಹಕ್ಕಿಂತ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರತಿಫಲನಶೀಲವಾದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಬಣ್ಣದೊಂದಿಗೆ ಇಯರ್ ಬಡ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಕೇಸ್ ಎರಡಕ್ಕೂ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯತೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರಂದು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಬರಲಿದೆ ಮತ್ತು OnePlus.in, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, Amazon.in, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯನ್ಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳಲ್ಲಿ  ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇಯರ್ ಬಡ್ ಗಳ ಬೆಲೆ 9990 ರೂಪಾಯಿ. ಮುಕ್ತ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ರೆಡ್ ಕೇಬಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಸದಸ್ಯರು OnePlus.in, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸ್ಟೋರ್, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರಿಗಾಗಿ Amazon.in ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರವೇಶ ಮಾರಾಟದ ಭಾಗವಾಗಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 4 ರಂದು ಹೊಸ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ರೇಡಿಯಂಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು.
‘ಪವರ್ ಆಫ್ ಟೆನ್’ ಅಭಿಯಾನ 
ಇಂದು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ತನ್ನ ‘ಪವರ್ ಆಫ್ ಟೆನ್’ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಇದು ತನ್ನ ಪ್ರಯಾಣದುದ್ದಕ್ಕೂ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ನೀಡುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅದರ ಮೊದಲ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ – ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಒನ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದವರು ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.
ಇದೀಗ, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಒನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಥವಾ ಹೊಂದಿರುವವರು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸ್ಟೋರ್ ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಯುಎಸ್‌ಡಿ 2,990 / ಐಎನ್ಆರ್ 219,990 / ಯುರೋ 2,990 ವೋಚರ್ ಗೆಲ್ಲುವ ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ OnePlus.com ಅಥವಾ OnePlus.in ಹೋಗಬಹುದು. 
ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ 100 ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಒನ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ 2,990 ಯುಎಸ್‌ಡಿ / 219,990 / ಯುರೋ 2,990 ವೋಚರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಯಾವುದೇ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಸಾಧನದ 500 ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಯುಎಸ್‌ಡಿ 729 / ಐಎನ್ಆರ್ 44,999 / ಯುರೋ 719 ವರೆಗಿನ ವೋಚರ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಿದೆ. ಪವರ್ ಆಫ್ ಟೆನ್ ಅಭಿಯಾನವು ರೆಡ್ ಕೇಬಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಮೂಲಕ ಭಾರತ, ಯುರೋಪ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ 66,999 ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಈ ವೋಚರ್ ಅನ್ವಯವಾಗುತ್ತದೆ.

City Today News

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.