ರುಪಿಫೈ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ MSME ದಿನದಂದು MUNAFA ಸಮುದಾಯ ವೇದಿಕೆ MSME ಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿಯ ಪುವೇಶವನ್ನು ಪುಜಾಪ್ರಭುತ್ವಗೊಳಿಸುವ ಹೊಸ ಕೊಡುಗೆ

ಬೆಂಗಳೂರು , 27 ಜೂನ್ 2022 : ಭಾರತದ 1 ನೇ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಕಂಪನಿಯಾದ ರುಪಿಫ್ಟ್ ತನ್ನ B2B ಟ್ರೈನ್ ಪೇ ಲೇಟರ್ ( BNPL ) ಮೂಲಕ B2B ಪಾವತಿಗಳ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ . ಇಂದು MSME ಗಳ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ತನ್ನ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು MUNAFA ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ . MUNAFA ಭಾರತೀಯ MSME ಗಳಿಗೆ ಅವರ ಪ್ರಯಾಣದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತದಲೂ , ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವ ಮಾಹಿತಿ , ವಿಷಯ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಸಂಪರ್ಕಗಳ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮೂಲವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ . ಅದರ ಬಹುಭಾಷಾ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ವಿವಿಧ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ , ವೇದಿಕೆಯು MSME ಗಳಿಗೆ ವಿವಿಧ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಅದು ಅವರ ದಿನನಿತ್ಯದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ . GST / ತೆರಿಗೆ ಸಲ್ಲಿಕೆ , ವಿವಿಧ ಸರ್ಕಾರಿ ಯೋಜನೆಗಳ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಕ್ಲಸ್ಟರ್‌ಗಳು / ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿನ ವ್ಯಾಪಾರ ಅವಕಾಶಗಳಂತಹ ವಿಷಯಗಳು . ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ ಪ್ರಸ್ತುತ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ , ಹಿಂದಿ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡ ಎಂಬ ಮೂರು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ , ಇದನ್ನು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಭಾರತೀಯ ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುವುದು .

ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕುರಿತು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ರುಪಿಫಿಯ ಸಹ – ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಅನುಭವ್ ಜೈನ್ , “ ಅರಿವಿನ ಕೊರತೆ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗೆ ಅಸಮರ್ಪಕ ಪ್ರವೇಶವು MSME ಗಳ ವಿಭಾಗದ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ . ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳು ತಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಆ ಅಂತರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ , Rupifi ನಲಿ , ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ವಿವಿಧ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಸರಳೀಕೃತ ವಿಷಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ MUNAFA ನೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಈ ಅಂತರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಗುರಿಯನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ . MUNAFA ಯ ಮೂಲವು ರೂಪಿಫಿಯ ಗ್ರಾಹಕ ಕೇಂದ್ರಿತ ವಿಧಾನ ಮತ್ತು ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಭೌಗೋಳಿಕತೆಗಳು ಮತ್ತು ವಲಯಗಳಾದ್ಯಂತ ಸಾವಿರಾರು MSME ಗ್ರಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ಆಳವಾದ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದಿಂದ ಬಂದಿದೆ . ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದು , ಅದರಲ್ಲಿನ ಅನುಸರಣೆಗಳು , ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು , ಹಣಕಾಸು ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ , ಸಂಭಾವ್ಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಅವಕಾಶಗಳು , ಇತರವುಗಳ ನಡುವೆ ಮೂಲಭೂತ ವ್ಯವಹಾರ ಜ್ಞಾನದ ಕೊರತೆಯ ಸುತ್ತ ಸಾಮಾನ ಆಧಾರವಾಗಿರುವ ವಿಷಯವು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ . ಇದಲ್ಲದೆ ಇಂದು ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವಿಭಜಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು Rupifi ಗಮನಿಸಿದೆ . MSME ಗಳಿಗೆ ಒಂದು ನಿಲುಗಡೆ ಸಮುದಾಯ ಆಧಾರಿತ ವೇದಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ , Rupifi ತನ್ನ MSME ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಅಳೆಯಲು ಅಧಿಕಾರ ನೀಡುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ . ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ವೇದಿಕೆಯು MSME ಗಳು ತಮ್ಮ ಪೀರ್ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೆಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಹತೋಟಿಗೆ ತರಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ , ಕಂಪನಿಯು ಇಂದು 2 ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು – B2B ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮತ್ತು BNPL ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ , ಚಿಲ್ಲರೆ ಮತ್ತು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನೆಲೆಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ . ಈ ಉಡಾವಣೆಯ ಸಮಯದ ಕುರಿತು ಅನುಭವ ಹೇಳಿದರು , “ ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ Rupifi ಭಾರತದಲ್ಲಿ 10,000+ ಪಿನ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 100,000+ SME ಗಳಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬಿದೆ . 2025 ರ ವೇಳೆಗೆ 5 ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು SME ಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು B2B ಪಾವತಿಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ . ನಮ್ಮ BNPL ಕೊಡುಗೆಯ ಮೂಲಕ , ನಾವು ಕಳೆದ 12 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ 50X ಬೆಳೆದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ B2B ವಾಣಿಜ್ಯದ ಭವಿಷ್ಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ . B2B ಪಾವತಿಗಳ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು MSME ದಿನವಾದ ಇಂದಿನಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾದ ದಿನ ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ .

City Today News

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.